OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội [30.11.2012]

OCB đợt này tuyển là tuyển nhân sự cho các phòng giao dịch cấp I và II là các phòng gd kiểu mới nên sơ loại hồ sơ rất gắt gao, còn theo mình ngĩ thì k có danh sách thi lần nữa đâu.:)

Các bạn lưu ý nhé, do đợt này tuyển nhân viên cho các PGD kiểu mẫu nên tiêu chí về ngoại hình, ngoại ngữ rất gắt gao. Đây cũng là cơ hội cho các bạn mới ra trường vì kiến thức được phát huy

Huhu Mình may mắn được OCB gọi nhưng thống báo gấp quá, trước hôm thi 2 hôm, nhưng giờ minh đang không ở HN để về kịp ngày thi ngày hôm nay rùi, huhu đành phải chờ cơ hội lần sau vậy :(

Các bạn lưu ý nhé, do đợt này tuyển nhân viên cho các PGD kiểu mẫu nên tiêu chí về ngoại hình, ngoại ngữ rất gắt gao. Đây cũng là cơ hội cho các bạn mới ra trường vì kiến thức được phát huy

b ơi, cho mình hỏi chút, mình nộp vị trí Thanh toán quốc tế nhưng ko thấy có thông báo gì, nghĩa là mình trượt rùi à bạn? vị trí thanh toán quốc tế đã pv chưa vậy?

Có ai đi nộp hồ sơ các chi nhánh tuyển dụng chưa, cho mình hỏi là nộp mỗi hồ sơ ứng viên thôi đúng không?

đúng rồi bạn ạ, chỉ nộp mỗi cái đấy thôi, bạn nộp vị trí gì thế? chi nhánh nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên