OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội [30.11.2012]

Có thể đăng kí 2 vị trí được mà nếu CMT là 12456 thì trong lần đk 2 gõ là 1 2456 . Có dấu cách vẫn OK .

Nếu bạn nào gửi hồ sơ xong mà không nhận được thông báo là đã gửi thành công thì nên gửi lại nhé. Vì như thế là chưa được đâu. T gửi từ mấy hôm trc, chả nhận được thông báo j nên cũng k yên tâm, thế là hôm nay gửi lại, bình thường nếu hôm trc được rồi thì nó phải báo CMT của bạn đã tồn tại chứ nhỉ, nhưng t vẫn gửi được và nhận được thông báo thành công. Báo để mọi người biết k lại có bạn mất công chờ và tự hỏi hồ sơ của mình vậy mà cũng bị loại ah? :)

Mình toàn bị thông báo CMT trùng , lần tr'c đang nộp mất mạng chả biết đc hay chưa :| Giờ có nên dùng mấy cái dấu cách vào số CMT để nộp lại k nhỉ?

Nếu bạn nào gửi hồ sơ xong mà không nhận được thông báo là đã gửi thành công thì nên gửi lại nhé. Vì như thế là chưa được đâu. T gửi từ mấy hôm trc, chả nhận được thông báo j nên cũng k yên tâm, thế là hôm nay gửi lại, bình thường nếu hôm trc được rồi thì nó phải báo CMT của bạn đã tồn tại chứ nhỉ, nhưng t vẫn gửi được và nhận được thông báo thành công. Báo để mọi người biết k lại có bạn mất công chờ và tự hỏi hồ sơ của mình vậy mà cũng bị loại ah? :)
Thông báo vào mail ấy hả cậu.

8/12 là thi. Cơ cấu gồm 3 môn thi: IQ, Tiếng Anh, Nghiệp vụ
13-15/12 là phỏng vấn nhé! Nếu bạn nào thi pass thì sẽ được gọi PV
Chúc các bạn thi tốt nhé!:)

K . Tớ có thi đâu =)) . Thấy thằng bạn bên Ocean nó làm tuyển dụng bảo vậy thì mình bảo với mọi người thôi . good luck

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,384
Thành viên mới nhất
debet9xyz
Back
Bên trên