OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

Đúng rồi đó bạn, bữa đó anh trưởng phòng quan hệ khách hàng cho mình đăng ký vị trí đó.

- - - Updated - - -

Đúng rồi đó bạn, bữa đó anh trưởng phòng quan hệ khách hàng cho mình đăng ký vị trí đó.

Bạn nào chưa thi thì An nói luôn nhé.
Ocean thi 2 vòng thôi. có 1 hôm là giới thiệu qui định tổ chức, cũng như công việc Huy động của mihf

THi vòng 1: là IQ, Tiếng Anh, Nghiệp vụ. Thi tầm 2 tiếng. CHủ yếu là học Tiếng Anh cho tốt là ổn.>>> Đỗ thì cũng phải đợi 15 ngày mới có kết quá

Thi vòng 2: Phỏng vấn. Với chi nhánh thì sẽ có truyền trực tuyến về Hội Sở. >>>>>>> rồi thông báo theo tùy tình hình cụ thể.

An chúc mọi người thi tốt. Like Page này cho An nhé Page Shop của An http://www.facebook.com/KhoeDepShop?ref=ts&fref=ts

hỏi phỏng vấn cho các bạn ứng tuyển vị trí CVKH là ntn thế các bạn?

hỏi phỏng vấn cho các bạn ứng tuyển vị trí CVKH là ntn thế các bạn?
Thì đầu tiên giới thiệu bản thân thui, rồi hỏi làm sao huy động với cho vay, nếu trong cv ghi có kinh nghiệm sale thì hỏi về kinh nghiệm đó rồi quan hệ như thế nào.
Tại mình không có kinh nghiệm sale nên đoán là rớt. Hồi sáng hình như toàn phỏng vấn CVKH không hay sao ấy còn vị trí khác thì mình không rõ nữa.

đến khi nào mới có kết quả PV vậy nhỉ ? kok bik có phải đợi mấy tuần giống thi viết hem nữa ...hic ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên