OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

Hỏi bằng tiếng việt thôi, hỏi về nghiệp vụ và hỏi về làm thế nào để huy động được, để đat chỉ tiêu, bố mẹ anh chị làm gì blablablabla .....

Bạn xin vào vị trí nào vậy bạn?ở Ocean chỉ có pv 1 lần thôi đúng ko?bạn có hỏi người ta khi nào có kết quả ko?thanks!

Mình mới đi PV về. Thông tin là PV 1 vòng thôi. Câu hỏi:
Công việc của CVKH?
Em có thể huy động đc bao nhiêu? Yêu cầu nói cụ thể từ những KH nào?
Hỏi sơ qua các nguyên tắc, định nghĩa, điều kiện trong quy chế cho vay, chiết khấu, bảo lãnh, bao thanh toán.
Mỗi người 10ph. Nhà tuyển dụng rất vội vàng, => mình phải bình tĩnh trả lời cho hết ý chứ đừng để bị cuốn theo sự vội vàng của nhà tuyển dụng

Nói chung là cũng khá là ảo diệu :)) ..... Mình bị chốt 1 câu " Em đang đi xe gì" =))

Mà bạn có hỏi a/c ấy bjo có kết quả k? T quên mất k hỏi

Mình có hỏi nhưng a/c chả nói, chỉ biểu khi nào có kết quả thì bên Ngân hàng báo. Gia cát dự sẽ là tuần sau, vì mai vẫn còn phỏng vấn. Còn nếu NH tâm lý thì sẽ thông báo vào 31/12 để ai đỗ còn măm Tết dương zui zẻ! :D

Có bạn nào CN Đồng Nai được gọi chưa vậy? Chẳng lẽ lại out rùi seo??? Hiz

mình thấy toàn hỏi huy động bao nhiêu, hỏi vội vàng mà thiếu chuyên nghiệp quá. Thủ tục pv rườm rà quá. Ức chế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên