OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

Mình thi ở phú mỹ hưng, hỏi dùm nhỏ bạn thôi. Mà mình pv ở chi nhánh Hồ Chí Minh chứ ko pv ở chi nhánh.

CN Âu Cơ gọi rùi nhé, nhưng chiều 28 mới pv ở 18 Láng Hạ, sao mấy mem ở Hà Nội thì lại pv vào 27 và ở số 4 Láng Hạ nhỉ, ko biết mình có nghe nhầm ko? Có ai ở CN Âu Cơ được gọi chưa?
Bạn được gọi pv lúc mấy giờ và ở tầng mấy 18 Láng Hạ vậy? Đúng là CN Âu Cơ gọi pv vào chiều 28/12/2012. Thấy điện thoại đầu dây bên kia nói là ở C3,18 Láng Hạ. Không biết C3 có phải tầng 3 không nữa!

Nhà mình mai phỏng vấn ở số 4 Láng Hạ hem? Có phải mang theo hồ sơ đi không zậy?

Bạn được gọi pv lúc mấy giờ và ở tầng mấy 18 Láng Hạ vậy? Đúng là CN Âu Cơ gọi pv vào chiều 28/12/2012. Thấy điện thoại đầu dây bên kia nói là ở C3,18 Láng Hạ. Không biết C3 có phải tầng 3 không nữa!

Mình pv 15h30 chiều 28/12 ở 18 Láng Hạ, ko nhớ là tầng mấy nữa, đến đó rùi hỏi vậy

Có bạn nào thi hôm mùng 8/12 ở Hải Dương đã được gọi đi phỏng vấn chưa?mãi chưa thấy gọi chắc mình tạch rồi.hu hu

Bạn nào đi pv về rồi chia sẻ kinh nghiệm đi, có hỏi về nghiệp vụ ko? hỏi bằng tiếng Anh hay tiếng Việt?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,547
Thành viên mới nhất
codesevenmerch
Back
Bên trên