OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

Linhtruongyb ơi, cậu đã pv rồi ah?thế cậu đã test chưa?họ hỏi gì vậy?chia sẻ cho tớ ít kinh nghiệm. hihi.

Nina111112 ah, nản vì sắp thì rồi mà tớ chả có tí kiến thức nào cả,đợt trc cách dây mấy tháng tưởng có đợt tuyển nên cũng ôn nhưng đợi mãi k thấy đâu thế nênn lại nản, k ôn nữa, giờ quên hết rồi k biết thi thố thế nào nữa?

anh, chị, hay bạn nào có đề thi ocean những lần trc post cho em tham khảo với, sắp đi thi mà mông lung quá, nghe bảo đợt tháng 11 vừa rồi có cả trắc nghiệm IQ tiếng Anh:-<

tình hình nghe các pác trên chi nhánh phổ biến điểm thì thấy cug lo quá.ko bít sao nữa đây..

có bạn nào được gọi ko ạ? mình quên mất thời gian đến thi roài ạ :so sad: :(( mình thi ở Số 1 Đào Duy Anh :D có bác nào thi cùng ko nhỉ? :d

Số 1 Đào Duy Anh là vào 8h30,ngày 8-12 là thi bạn ạ

- - - Updated - - -

Lương thử việc là 2tr5,lương chính thức là 3tr + Phụ cấp nữa+ % Doanh số.Nói chung là cũng tạm tạm,đủ để sống qua ngày :d

Số 1 Đào Duy Anh là vào 8h30,ngày 8-12 là thi bạn ạ

- - - Updated - - -

Lương thử việc là 2tr5,lương chính thức là 3tr + Phụ cấp nữa+ % Doanh số.Nói chung là cũng tạm tạm,đủ để sống qua ngày :d

qua tết hết việc, hết cả time thử vc k bik ntn tiếp nhỉ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch
Back
Bên trên