OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên làm việc tại Phòng KHCN trên toàn quốc [30.11.2012]

Chuyên viên Khách hàng ở Hà Nội có lịch thi rồi hả mọi người,được thông báo lúc nào thế ? tớ được gọi đi nghe giới =thiệu về công việc mà chả lẽ không được gọi đi thi :-SS

Chuyên viên Khách hàng ở Hà Nội có lịch thi rồi hả mọi người,được thông báo lúc nào thế ? tớ được gọi đi nghe giới =thiệu về công việc mà chả lẽ không được gọi đi thi :-SS
Mình cũng chưa được gọi này. Hic
Bạn nộp hs ở chi nhánh nào thế?

Tớ nộp CN Hà Nội ở Trần Nhân Tông, bạn hôm trước có được gọi đi nghe thuyết trình k :(

Tớ nộp CN Hà Nội ở Trần Nhân Tông, bạn hôm trước có được gọi đi nghe thuyết trình k :(
Có bạn ạ.
Nếu tất cả các chi nhánh thi cùng nhau thì bọn mình ko đc gọi thật.
Còn nếu các chi nhánh tự tổ chức thi khác ngày nhau thì có lẽ chi nhánh mình nộp hs chưa thi chăng?
Đoán vậy, chứ tớ cũng không biết thế nào.

Có bạn ạ.
Nếu tất cả các chi nhánh thi cùng nhau thì bọn mình ko đc gọi thật.
Còn nếu các chi nhánh tự tổ chức thi khác ngày nhau thì có lẽ chi nhánh mình nộp hs chưa thi chăng?
Đoán vậy, chứ tớ cũng không biết thế nào.

Híc, Nếu đến trưa mai không được gọi thì cũng gọi lên chi nhánh xem như nào cậu ah, các bạn kia sáng thứ 7 thi rồi

Chắc được gọi hết ý mà. T học Thăng Long bằng Khá vừa ra trường tháng 11 có kinh nghiệm gì đâu vẫn được gọi đi thi mà. Các bạn cứ bình tĩnh nhé ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên