Những sai lầm và điều nên làm để tìm kiếm khách hàng

Nói chung thì không nên tranh cãi với nhau quá kịch liệt. Nhưng không biết bạn làm khách hàng được bao năm, nhưng cái cách mà bạn nói xem chừng thấy bạn cũng ko có gì là đặc biệt cả. Bạn có hơn tuổi tôi không mà xưng anh thế? Xem lại tuổi của nhau đi nhé! Thế này mà gặp khách hàng xưng anh khi họ hơn tuổi chắc bạn sẽ thành công lắm đấy.
hơi đâu mất thời gian với cái anh chàng thích lên UB chém gió thể hiện
anh chàng đó có quote mình vài lần nhưng mình cũng chả mất thời gian làm gì, bơ đi

À, em lộn tên anh rồi, anh tên Nhựt.

Mà anh quên hỏi, em cần khách hàng tiền gửi hay tiền vay? Chắc là tiền gửi hả?
Cả vay lẫn gửi anh ạ nhưng em có chỉ tiêu cho vay. Mỗi tuần giao chỉ tiêu đi ngủ cũng mơ về hồ sơ. Lo nơm nớp @@

Anh hiện là bank nào thế a Nhựt

• Like
Reactions: A13
Bạn khoingocvu13 , bạn làm VIB bạn có biết công việc của 1 chuyên viên giao dịch tín dụng là gì ko, trong bản mô tả của ngân hàng không chi tiết lắm,
Công việc thì làm hết trừ soạn hợp đồng thế chấp, hợp đồng tín dụng và khế ước nhận nợ. Làm cả thẩm định luôn.

Bên này tinh giản để tiết kiệm chi phí không cần thiết bạn ạ :)

Anh ở vĩnh yên. Em ở chỗ nào Phúc Yên? Học trường gì vậy?

E gần ngã 4 Phúc Yên, e học trường tài chính, h e đang đi thực tập ở vietinbank nhưng chả đc làm gì nên đi làm CTV ở MB vs BIDV( Phòng quản lý chất lượng dịch vụ).

E gần ngã 4 Phúc Yên, e học trường tài chính, h e đang đi thực tập ở vietinbank nhưng chả đc làm gì nên đi làm CTV ở MB vs BIDV( Phòng quản lý chất lượng dịch vụ).
Em làm công việc gì vậy? Bên MB có đông khách đến vay ko e? Nghe nói bên MB nhiều khách lắm :)

Mình thấy bác Nhựt chưa nói năng gì quá đáng hay quá tự tôn vs đề cao bản thân mình điều gì ghê gớm cả. Nói chuyện nhẹ nhàng, dân dã. Thích bác Nhựt rồi đấy :D
Còn về việc ngồi ở NH khác để theo dõi xem ai gửi tiền rồi đi theo làm quen, mình chả thấy có gì là vi phạm đạo đức ở đây cả. Chỉ có điều không phải ai cũng làm được việc ấy thôi.
Mình cũng có chung quan điểm với bạn ;)

À em làm Thành phố Vĩnh Yên. Anh rành thế người Nam gì mà cái gì cũng biết :D

Bên em có mấy cán bộ làm bảo hiểm bên Dai Chi cũng có, Amway..vv... cũng máu me vụ bảo hiểm nhưng em lại thích đầu tư forex hơn.

Hiện giờ anh đang làm bên tín dụng hay gì đấy ạ. Có con rồi vẫn máu me lên mạng thế anh?

Em học bên nước ngoài Thạc Sĩ có một năm thôi. Để làm được việc còn nhiều vấn đề phải học hỏi ngoài sách vở với cả em cũng đi học ngắn nên cũng chưa áp dụng được nhiều lắm. Nói chung là em rất thích về tài chính, vừa có mảng dịch vụ lại vừa phân
tích con số, rất hay...

Để tìm khách hàng
Cả vay lẫn gửi anh ạ nhưng em có chỉ tiêu cho vay. Mỗi tuần giao chỉ tiêu đi ngủ cũng mơ về hồ sơ. Lo nơm nớp @@

Anh hiện là bank nào thế a Nhựt

Em có FB hay YM hoặc Skype không? Lên đó, anh em mình rãnh, anh em mình nói chuyện cho dễ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên