Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lâu lâu vào hóng 1 phát mà chưa thấy có j mới :( hy vọng có kết quả sớm cho nó khỏe cho rồi :) hy vọng là sẽ KO PV VÀO THỨ 7, CN

Hic,c có chồng rồi nên đa phần nộp nó k chịu nhận c,nếu có thể vô dc bên các NH của Nhà nước như Vietin hay VCB thì họ k quan tâm vấn đề này,nhưng còn các NH khác thì không có đâu...
Giờ c cũng k biết sao nữa,nộp nhiều quá rồi,....giờ c lại thấy nản kinh dị luôn em ah
Híc cũng khổ chị hé, thui ôn thi nhà nước đi chị, kho bạc nè, thuế nè,...

Em nghỉ z chứ lương 1 tuần cuối này chưa chắc đã trả đâu chị ah :)
Uh,hên xui,c thấy con bạn c nó nghỉ sướng lắm,nộp đơn 2 ngày sau nghỉ k hà mà toàn dc nhận full lương,nó nghỉ chắc cũng 4,5 lần như vậy ùi ah,giờ nó có chỗ ổn định rùi nên k nghỉ nữa,haha,thôi cố nha e,ih mà có kế hoạch học hành thi cử gì chưa?

Uh,hên xui,c thấy con bạn c nó nghỉ sướng lắm,nộp đơn 2 ngày sau nghỉ k hà mà toàn dc nhận full lương,nó nghỉ chắc cũng 4,5 lần như vậy ùi ah,giờ nó có chỗ ổn định rùi nên k nghỉ nữa,haha,thôi cố nha e,ih mà có kế hoạch học hành thi cử gì chưa?
Em tính nghỉ việc tập trung ôn thi, mà đợt này nhok em em zô thi ĐH nên chắc cũng bận rộn chăm sóc đưa đón nó :D hog biết có time ôn thi hog nữa :rolleyes:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch