Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nãy đọc cái comment của anh TungTran em cũng thấy bùn cười tóa =))))))
Bạn ấy rất là dễ xương,mà thấy ít onl với ít ghé topic này quá hi,mà c vẫn thắc mắc là sao topic này nó vắng như chùa bà đanh,trái ngượi dzí đợt tuyển hồi cuối tháng 12
Đúng là có nhiều chiện mình hem biết được

Bạn ấy rất là dễ xương,mà thấy ít onl với ít ghé topic này quá hi,mà c vẫn thắc mắc là sao topic này nó vắng như chùa bà đanh,trái ngượi dzí đợt tuyển hồi cuối tháng 12
Đúng là có nhiều chiện mình hem biết được
dạ em cũng hog hiểu mô tê j luôn, cũng có nhìu bạn ghé zô coi mà hog comment á chị

Đọc xong lại có thêm động lực ôn thi chaizooo, chăk mai xin nghỉ công ty này luôn chị ơi
trời,nói thiệt hông c làm theo với nha,hihi,thiệt c cũng muốn nghỉ nhưng sợ ox đi làm kiếm tiền 1 mình vất vả cũng tội,với lại c cũng lo bị gia đình chồng nói mình ăn bám nên phải cố,hix
Buổi chiều ngày nào c đi NH nên chỉ onl sau 3h30,hihi

trời,nói thiệt hông c làm theo với nha,hihi,thiệt c cũng muốn nghỉ nhưng sợ ox đi làm kiếm tiền 1 mình vất vả cũng tội,với lại c cũng lo bị gia đình chồng nói mình ăn bám nên phải cố,hix
Buổi chiều ngày nào c đi NH nên chỉ onl sau 3h30,hihi
Em nói thiệt á, mai mới phát lương nên mốt em làm đơn nghỉ lun, ở nhà ôn thi haha, quyết tâm zô NH, fighting!!!!

Em nói thiệt á, mai mới phát lương nên mốt em làm đơn nghỉ lun, ở nhà ôn thi haha, quyết tâm zô NH, fighting!!!!
Hihi,em nghỉ ở nhà nuôi hả?sướng ha,mà nếu k e cân nhắc lại nha vì quy trình tuyển dụng của 1 NH kéo dài lắm ah,cũng khoảng 2-3 tháng mới có kết quả,trong thời gian đó k có thu nhập ah,ox cứ kêu c làm chỗ này k được thì nghỉ đi,hix,nhưng mà có nhiều chuyện vướng quá nên c chưa dám nghỉ
Haiz,cố lên cố lên,2 chị em mình cố lên

Hihi,em nghỉ ở nhà nuôi hả?sướng ha,mà nếu k e cân nhắc lại nha vì quy trình tuyển dụng của 1 NH kéo dài lắm ah,cũng khoảng 2-3 tháng mới có kết quả,trong thời gian đó k có thu nhập ah,ox cứ kêu c làm chỗ này k được thì nghỉ đi,hix,nhưng mà có nhiều chuyện vướng quá nên c chưa dám nghỉ
Haiz,cố lên cố lên,2 chị em mình cố lên
Dạ em quyết định rùi, ở nhà có thời gian ôn thi NH, Thuế cũng sắp tuyển nên em cũng muốn thi hihi, em còn đag đi học nên bố mẹ kiu cứ để bố mẹ nuôi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch