NCB NHTMCP Quốc dân (NCB) triển khai chương trình "Trải thảm đỏ đón nhân tài" trên toàn hệ thống [30.09]

Khoảng hơn 1tháng về trc mình có phỏng ván tại cn hải phòng pgd thái bình ko co kinh nghiem nhe.. Nói chung là ngân hàng mới tái cơ cấu, ít khách, vắng toe.. Phỏng vấn thì cũng bt, ko ko khó. Mình trả lời ngon và họ nói phải làm cộng tác viên 3 tháng ko luong cứng ăn theo điểm.. 3tháng tính điểm sp cho vay và huy động. Sau đó mới đến thử việc.. Mình thấy nản, nhiều áp lực nên lưỡng lự.. 3 tuần sau thấy mail ko đỗ.. Cũng ko tiếc, bóc lột vl

Đấy là ở chi nhánh.. Còn đây là trên tổng nên ko biết có khác ko
Chi nhánh các tỉnh luôn phải đối mặt voi các ông lớn như bidv, viettin,vietcom nên nếu làm thì áp lực cong viec la rat lon

Mình lại được hẹn vào thứ năm. Thời gian:11h30, ngày. 10/9/2015
-Địa điểm: Tầng 2, số 28 Bà Triệu, Hoàn Kiếm, Hà Nội
-Hình thức:Phỏng vấn trực tiếp
Hình thức thi tuyển NCB là thế nào ạ? Thế có thi viết k ạ?
Sau vòng PV sơ tuyển sẽ là vòng test, dự kiến sẽ được tổ chức ngay trong tuần này bạn nhé.

sao thời hạn đến 30/9 mf đã tiến hành pv và thi rồi vậy mn? bây giờ nộp liệu có kịp k ạ?

sao thời hạn đến 30/9 mf đã tiến hành pv và thi rồi vậy mn? bây giờ nộp liệu có kịp k ạ?
Đợt này NCB có nhu cầu nhân sự lớn nên sẽ tổ chức thi và PV làm nhiều đợt từ giờ đến cuối năm nay, apply càng sớm càng rút ngắn thời gian chờ đợi bạn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu
Back
Bên trên