NCB NHTMCP Quốc dân (NCB) triển khai chương trình "Trải thảm đỏ đón nhân tài" trên toàn hệ thống [30.09]

T cũng mới đi phỏng vấn hôm qua về, nc là mời đi pv qhkh, nhưng đến thì cầm CV và được pv với trị trí mình apply trên CV mà.
Có bạn nào biết gì thông tin test nghiệp vụ ko? mình được hẹn test nghiệp vụ vào ngày mai,vị trí chuyên viên thẩm định, mà đang bị hoang mang á???
bạn pv xong họ hẹn luôn ak?t chả thấy gì chắc tach rùi :(

Bạn nộp hôm nào mà được gọi sớm thế? Mình nộp tối hôm qua không biết bjo gọi? Phỏng vấn những gì thế? chia sẻ chút được không?
T nộp từ hôm 8/9,Chương trình này deadline 30/9 mà c, chắc sẽ được gọi sớm thôi.Phỏng vấn thì đại khái là giới thiệu bản thân, hỏi qua chút nếu có kinh nghiệm, còn ko có kinh nghiệm thì sẽ hỏi kiểu như: Làm cách nào để đạt chỉ tiêu trong trường hợp huy động 1 tỷ, dư nợ 2 tỷ? theo em QHKH cần những tốt chất gì, chuyên viên thẩm định cần tố chất gì? đại loại vậy ...

CV thẩm định có yêu cầu kinh nghiệm không bạn
Tất nhiên là có rồi c, hôm qua c ý nói t mới làm thẩm định được ko nhiều,c ý offer sang QHKH có làm ko? t trả lời luôn là ko? :) nc là hiểu biết một chút kiến thức về thẩm định mà thể hiện được mong muốn làm vị trí vậy thì t nghĩ okie thôi :)

Tất nhiên là có rồi c, hôm qua c ý nói t mới làm thẩm định được ko nhiều,c ý offer sang QHKH có làm ko? t trả lời luôn là ko? :) nc là hiểu biết một chút kiến thức về thẩm định mà thể hiện được mong muốn làm vị trí vậy thì t nghĩ okie thôi :)
ôi em mới ra trường chắc ko nộp đc rồi :((

ồ thế hử :p cảm ơn nhé để tớ nộp luôn hồi xưa thực tập mòn đít ở phòng thẩm định rồi :p
Ai cũng thẩm định thế này thì mình làm sao đỗ được đây? Mình thì đi làm các mảng khác nhưng chưa có kinh nghiệm thẩm định thì ko biết tn đây?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên