Nhóm ngân hàng Chuẩn bị sáp nhập trong nửa cuối năm 2012

NH mình sắp sáp nhập đây. Đang lo là không biết là mình sẽ đi về đâu đây. Có khả năng là bị đuổi việc hoặc điều chuyển đi nơi khác.:((

hbb đúng ko bạn? :)) phòng mình bih mọi ng cũng đang bịn rịn lắm đây. thời gian tới sẽ có nhiều thay đổi mà. Được cái môi trường HBB rất thân thiện và vui vẻ. Đúng là cái gì đánh mất rồi mới thấy nó quý :x

nghe thiên hạ đồn 6 tháng sau khi sát nhập thì k dc sa thải nhân viên thì phải, đứa bạn mình làm HDbank bảo bên nó bị ép phải mua cục nợ GP, nếu k thì bị bên khác mua, đó là hướng mà NHNN đặt ra cho HD

nghe thiên hạ đồn 6 tháng sau khi sát nhập thì k dc sa thải nhân viên thì phải, đứa bạn mình làm HDbank bảo bên nó bị ép phải mua cục nợ GP, nếu k thì bị bên khác mua, đó là hướng mà NHNN đặt ra cho HD

Đính chính nhé bạn; HD xin mua mà, có rất nhiều NH khác cũng muốn mua lại đấy, vì hiện tại tình hình của Gp tốt hơn nhiều so với 1 số NH khác. Và cũng xin cấp cho bạn 1 tin chưa chính thức nhé. GP sẽ có thêm nhà đầu tư và khoảng 2000 tỷ nữa, lúc đó sẽ không sát nhập với HD nữa và trong tháng 6 sẽ công bố Nhận diện thương hiệu mới.

đâu phải tín nghĩa đâu bạn,hehe.na+wes coi như là 1 rồi, chỉ còn kết hợp với Tru thôi,he

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên