Nhóm ngân hàng Chuẩn bị sáp nhập trong nửa cuối năm 2012

ABB thì hình như có Vietcapital hay sao ý, nghe phong phanh thế. Đợt này đâu đâu cũng nhan nhản tin đồn :|

có thiệt abbank bị vietcapital mua lai hok. Sao minh chang nghe noi gi het vay? chac la k0 dau, the luc dang sau la bác Tiền rat la mạnh ;))

có thiệt abbank bị vietcapital mua lai hok. Sao minh chang nghe noi gi het vay? chac la k0 dau, the luc dang sau la bác Tiền rat la mạnh ;))
thế lực bác Tiền có mạnh đến đâu cũng sao bằng thế lực đằng sau của Viet Cap....he he, nói vui vậy thôi, mình không nghĩ VietCap mua ABBank...vì mình thấy ABBank dù sao vẫn ngon hơn VietCap...nhưng VietCap có thế lực quá lớn

Hii, sao HDbank vụ sáp nhập GPB sao mình không nghe nhỉ?.đang đợi xem sao?ai có thông tin về vụ này cho biết nha, thích nhất mấy vụ sáp nhập.

NH mình sắp sáp nhập đây. Đang lo là không biết là mình sẽ đi về đâu đây. Có khả năng là bị đuổi việc hoặc điều chuyển đi nơi khác.:((

hihi Bạn làm vị trí gi? yên tâm đi HBB vào SHB nhan viên được tăng lương chỉ có vị trí trên hội sở là biến động mạnh thôi nhé!

mình làm bên Daiabank thôi, but mình làm trên hội sở thường đi chung với mấy sếp lớn nên có thể khẳng định là như thế, hi vọng không bị ném đá nhiều, haha

thế thì ko phải đâu bạn ạ! Mình làm bên HBB, nội bộ đây và nội dung mail chỉ đạo ko nói như vậy :))

Daiabank mình thấy bình bình mà cũng ok đó, ổn định,he

---------- Post added 30-05-2012 at 07:59 PM ----------

Mình thấy Bắc Á tèo vậy mà được xếp vào nhóm 2, hay vậy ta.he

chỉ tăng lương khi làm ăn có lãi thôi bạn ạ :)), SHB k bị sập theo HBB là may lắm rồi, còn tăng lương cái j nữa, chỉ có 1 cái chắc chắn là CBTD của HBB k dc phép nghỉ việc. over :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên