Nhân viên mới - Cần làm gì đề vượt qua áp lực công việc trong thời kỳ khủng hoảng?

Cảm ơn anh vì bài viết quá chất, quá hữu ích. Những gì anh viết đều đúng theo những kinh nghiệm em đã trải qua. Em kết nhất câu cuối cùng hihi1

Anh chị em nào đêm qua trực quyết toán lên đây chia sẻ cái nhỉ?

Ai cũng muốn lương cao nhưng lại muốn việc nhàn thì khó mà trụ lại được. Thử tưởng tượng bạn là chủ có trả lương cho một người ngồi chơi xơi nước, ngồi điều hòa.. và "hưởng thụ ko" Đúng là cái gì cũng có cái giá của nó... :) Còn thấy áp lực quá ko chịu được thì chắc chắn là mình ko phù hợp với nghề "tiền tỉ" này... :)))
Nói vậy thôi chứ em cũng sợ chỉ tiêu lắm lắm ý...mấy đứa hay ngồi nc với nha Cơ mà hi vọng là e sớm được "giao" cái chỉ tiêu đó vì giờ vẫn đang trong thời kì "khủng hoảng" của cá nhân em :)))
Cám ơn a vì bài viết!

Cảm ơn ad đã truyền kinh nghiệm và "lửa" cho em! Em đã nộp đơn online vào trang chủ của Vpbank mảng cho vay tín dụng!
Mong sao mọi việc suôn sẻ :D

Trong chán ngoài thèm khác gì bọn Vietel đâu. Đợt trước đi pv bên Hoàn Kiếm còn chưa kịp nói câu gì mà họ đã hỏi luôn là: Bao giờ em có thể đi làm. Ngành này giờ nát rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên