NH.Nước ngoài NH Shinhan Việt Nam - CN Hà Nội tuyển dụng Bank Officer [30.12.2012]

tớ cúng được gọi đi test thứ 7 này. mà sao cậu biết là test tiếng anh. tớ quên mất là hỏi lại thi cái gì?
Có ai hôm tới đi test không, mình vừa được gọi nhưng đúng hôm phải thi, đang băn khoăn vì đi test hơi khó ăn, nhất là viết E.

cho mình xin số shinhan gọi tới với. Thời điểm đó mình đang nấu cháo điện thoại, không biết có được gọi tới không.

- - - Updated - - -

bạn zigzak cho mình xin số Shinhan gọi tới với.

0438315130 đấy là số shinhan, bạn bảo tổng đài nối máy cho.ok
cho mình xin số shinhan gọi tới với. Thời điểm đó mình đang nấu cháo điện thoại, không biết có được gọi tới không.

- - - Updated - - -

bạn zigzak cho mình xin số Shinhan gọi tới với.

tiện thể đã bạn nào hỏi về chức danh vị trí này chưa. hôm trước pvan quên ko hỏi vị trí là gì. bank officer chung chung quá. mình thì ban đầu nghĩ nó là GDV vì phải thực hiện transactions với khách hàng, nhưng đọc lại thấy cả đánh giá nhân sự rồi lại tham gia các chương trình khác của ngân hàng... thấy giống bộ phận hành chính hoặc là thư ký hơn. bạn nào đã hỏi anh chị về chức danh cụ thể của vị trí này rồi thì cho tớ biết với

mình được gọi lúc 18:28. Các bạn cho mình hỏi thi lúc 13h30 đúng ko nhỉ. mang theo máy tính cá nhân là laptop hay máy tính bình thường nhỉ. Lúc ý mình đang đi đường nên nghe ko rõ lắm.:(

Đúng 13h30 đấy bạn ạ.Mang máy tính cá nhân (tớ đoán là con casio thôi để tính toán làm bài tập) và không dùng điện thoại.Mình được gọi tầm 6h hơn tí.
Thì đây là công ty nước ngoài nên tớ đoán thể nào chẳng thi bằng Tiếng anh ^_^ nhưng làm bài còn được chứ liên quan đến viết lách là tớ thua.

ko ai có câu trả lời mình à
tiện thể đã bạn nào hỏi về chức danh vị trí này chưa. hôm trước pvan quên ko hỏi vị trí là gì. bank officer chung chung quá. mình thì ban đầu nghĩ nó là GDV vì phải thực hiện transactions với khách hàng, nhưng đọc lại thấy cả đánh giá nhân sự rồi lại tham gia các chương trình khác của ngân hàng... thấy giống bộ phận hành chính hoặc là thư ký hơn. bạn nào đã hỏi anh chị về chức danh cụ thể của vị trí này rồi thì cho tớ biết với

- - - Updated - - -

mình được gọi lúc 5h30 tối qua
bạn ơi cho mình hỏi, hôm nay bạn nhận cuộc gọi lúc mấy h?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên