NH.Nước ngoài NH Shinhan Việt Nam - CN Hà Nội tuyển dụng Bank Officer [30.12.2012]

Tớ có CR rồi....cái đó làm khoảng 1 tháng mới xong đấy, cũng lằng nhằng lắm, may mà tớ biết trước thủ sẵn mấy cái phòng thân. Làm NH nước ngoài thì phải có cái này mới ký HĐ đó

Tớ có CR rồi....cái đó làm khoảng 1 tháng mới xong đấy, cũng lằng nhằng lắm, may mà tớ biết trước thủ sẵn mấy cái phòng thân. Làm NH nước ngoài thì phải có cái này mới ký HĐ đó
chẳng lẽ bh về quê làm, mà t nghe nói khi nào trúng tuyển mới yêu cầu , sao bh mới vòng 1 đã yêu cầu rùi là tn. quê t thì lại xa. đấy là t nói thật.
thế hôm bạn đi pv có đông ko? hôm t đi có mỗi 3 ng. :)

không. mỗi người vào 1 lần chứ. t thì tầm khoảng 20p gì đó. ko nhớ lắm. ko biết đợt này tuyển nhiều ko.

tớ thì có 1 1 mình thôi, chắc ở cuối danh sách, tớ cũng ko biết nhiều hay không....:)) cậu PV hôm nào

cái CR đấy nội dung nói gì hả bạn. làm ở sở tư pháp số 1 trần phú hà đông à? khi đi thì cần mang theo giấy tờ gì hả bạn. cám ơn trước :>

- - - Updated - - -

cái CR đấy nội dung nói gì hả bạn. làm ở sở tư pháp số 1 trần phú hà đông à? khi đi thì cần mang theo giấy tờ gì hả bạn. cám ơn trước

- - - Updated - - -

20 phút là lâu ý. hôm mình đi. mỗi người chắc chỉ có 10 phút.
không. mỗi người vào 1 lần chứ. t thì tầm khoảng 20p gì đó. ko nhớ lắm. ko biết đợt này tuyển nhiều ko.

còn mình thì biết trật từ vòng gửi xe rồi :)), ai đời đc hẹn lúc 9h15 mà 10h mới đến, chị ấy bảo đáng lẽ ko tiếp nhưng đến rồi nên tiếp,mình làm qua 2 cty rồi, để 2 hợp đồng trong hồ sơ thì chị ấy bảo em phải để quyết định nghỉ việc ở cty cũ chứ ko phải HĐ lao động, rồi chị ấy hỏi mình có làm việc đc ở Hải phòng ko, t bảo không, chị ấy bảo đó là 1 trong những tiêu chí tuyển dụng vì có thể sẽ điều chuyển làm ở đấy

Có ai hôm tới đi test không, mình vừa được gọi nhưng đúng hôm phải thi, đang băn khoăn vì đi test hơi khó ăn, nhất là viết E.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên