Ngày đầu tiên thực tập vị trí teller ở ACB

chiều mai bắt đầu buổi thực tập đầu tiên tại hội sở vietcombank, ai cùng đợt với mình hem?

tình hình hwa mình bối rối nên làm lộn xộn dzị là bị đẩy từ PFC qua RA cuối cùng thì chọn RA vì phòng toàn nam nên bị ghẹo thấy khoái =))) mấy anh sai đi bỏ giấy in rồi photo, xong thì cho dzô lãnh cung đọc báo về acb, rồi nhiệt tình tìm tài liệu cho đọc mòn mắt, thấy đọcn nhìu mặt ngu nên lại tám chuyện xì tin =)) nói chung là cũng chưa biết sẽ làm gì liên quan tới đề tài hết!! mai đi tung tăng tiếp vậy :d

cac a chi di thuc tap ram ro wa ko bit nam sau minh the nao day lo wa!!!!!!

ban đầu phần lớn đều thế. các bạn kiên nhẫn 1 chút xem sao. mình mới hôm đầu còn toàn bị bảo: thôi, chả có việc gì đâu, em cứ về nhà cũng được:D

a Tuấn thì vui rồi!!!! vui chơi còn phải nói, he he
Các bạn thực tập ở các phòng khác ko biết như thế nào chứ phòng PFC chắc chắn cực vui. Phòng mình quậy tưng bừng như, làm như thiêu thân nhưng chơi cũng hết mình. Toàn ~ tuổi nhau nên vui lắm. các bạn chịu khó 1 tuần đầu để hòa nhập đã nhé !

hình như có lương, nếu làm tốt thì được giữ lại nữa lương tùy bộ phận nhưng làm bên sales thì khoảng 5 triệu./...

ây da, bạn mình nói là anh giám đốc chi nhánh của acb chỗ bạn mình làm nói là có lương thực tập...nghe đâu 1 triệu gì đó nhưng chỉ có những bạn là thực tập tiềm năng lài được thui. mà theo mình thấy thì acb đâu có tuyển có chương trình thực tập tiềm năng gì đâu ta.

Mình xin TTQT mà cuối cùng cũng bị đá qua teller nè :p Mà cũng hên là ngồi quầy nên KH cứ ra ra vào vào, đỡ hơn ngồi phòng TD, thấy nhỏ bạn đọc tài liệu từ đầu buổi tới cuối buổi, hơi oải XD

thấy các anh chị nhộn nhịp đi thực tập vừa thấy háo hức vừa thấy lo nữa. năm sau ra trường đi thực tập rồi, mình phải chuẩn bị tinh thần cho mọi tình huống mới được.

các anh chị có ai thực tâp ở ACB PGD Chánh Hưng ko,chia sẻ cho em tí kinh nghiệm,em cám ơn,mai đến NH trình diện rồi,hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên