Ngày đầu tiên thực tập vị trí teller ở ACB

nghe dan tình đồn ACB thực tập được 2tr không biết có phải không :) hóng hớt tí chút mà chả biết thế nào
thực ta đi thực tập học hỏi kinh nghiệm mới là quan trọng chư lương chỉ là động viên

Sao mọi người sướng thế.Mình thực tập bộ phận RA nè, mà vô toàn ngồi k ah...k được đọc gì cũng ko ai hướng dẫn gì..Chán lắm luôn.
CHỉ hi vọng tuần sau sẽ có những tiến triển tốt hơn ^^

ui ui mình đã đc chuyển lên phòng hỗ trợ tín dụng, đc cho mượn cuốn sách đọc đọc, còn mún xem số liệu của NH để làm đề tài thì phải hỏi giám đốc cơ ặc ặc!

nghe dan tình đồn ACB thực tập được 2tr không biết có phải không
ko có pạn à... mình ko thấy chị giám đốc chỗ mình đả động đến tiền lương cả, chỉ nói là nếu thực tập tốt thì sẽ có cơ hội làm bài test và nếu được tuyển vào làm thì sẽ rút ngắn thời gian thử việc thui.

Sao mọi người sướng thế.Mình thực tập bộ phận RA nè, mà vô toàn ngồi k ah...k được đọc gì cũng ko ai hướng dẫn gì..Chán lắm luôn.
CHỉ hi vọng tuần sau sẽ có những tiến triển tốt hơn ^^
thế ah`?? vậy chắc tùy nơi rùi.. hay bạn xin anh chị hướng dẫn bạn thử coi

ừa thực tập toàn ngồi chơi, có làm j` cực khổ đâu nên mình nghĩ chẳng có lương đâu. Haizz khổ đời

đúng rồi đó bạn, thấy mấy anh chị cũng nói vậy....mình chư đến ngày đến NH nên cũng chưa biết cụ thể sao cả

hihi, cách đây 2 năm tớ cũng đã từng thực tập tại ACB vị trí PFC. hì thực tập vào đúng đợt chả có khách nên gần như chỉ ngồi ở văn phòng thui. nhưng các anh chị ở đây rất là thân thiện và xteen. hôm nào đi gặp khách hàng thì anh hướng dẫn cho đi cùng để học hỏi kinh nghiệm. nếu ở nhà thì dc chị hỗ trợ tín dụng hoặc chị phân tích hồ sơ giao việc và hướng dẫn cho làm. từ lúc mình vào. mấy anh PFC còn nhường cho mình 1 máy để thoải mái nữa. nói chung quãng thời gian thực tập ở đây mình đã học hỏi dc rất nhiều.
xin nhắn gửi đến các bạn thực tập ở ACB nè. hãy chịu khó trong 1 tuần đầu đi. khi mà mọi người đã quen với sự có mặt của bạn thì ắt hẳn bạn sẽ có việc để làm, thứ 2 là hãy nhìn bao quát xem trong phòng bạn thực tập ai là người thân thiện nhất và bắt chuyện để kết thân. sẽ được người đó hỗ trợ rất nhiều. hồi mình đi thực tập cũng kết thân dc với 1 chị. đến giờ 2 chị em vẫn giữ liên lạc và thỉnh thoảng đi uống nước cùng nhau.
chúc các bạn thành công na

Mình thì may mắn thực tập ở VP vào phòng các anh chị rất là thân thiện, đi đâu toàn rủ mình đi cùng, rồi đi đá pes nữa... Nói chung là cũng tùy từng nơi các bạn ah. Hơi tiếc là mình không biết chơi đế chế :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên