TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
=)) t mới được gọi sáng nay :)) chị ý bảo là tuyển 400 người mà giờ mới có hơn 100 người thôi nên em yên tâm :)) rồi thì là TPB đã cam kết sẽ nhận 80% số học viên tham gia khóa học :))

Gọi 1 phút mà riêng cái đoạn "cơ hội tốt" mình nghe ko dưới 3 lần :D

haha, lúc họ nói đến con số 80% minh bật luôn : chị ơi hôm hội thảo, TPB chỉ nói là 80% tốt nghiệp, ko hề có 1 chữ nào là dc nhận vào làm. Tịt luôn

Mình thấy rất đồng tình với bạn, và mình là một trong số những ng đi học. Mình trả lời thẳng luôn hôm phỏng vấn là em sẽ học, dù mất tiền em cũng sẽ học, bởi học là cho mình mà, dù thế nào thì lại có thêm kiến thức, kinh nghiệm và CV cũng đẹp thêm.
Theo mình trong thời điểm hiện tại tìm đc 1 công việc ngân hàng cũng ko còn đơn giản như 1 vài năm trước nữa. Nếu bản thân mình là 1 ng lãnh đạo ngân hàng thì việc liên kết đào tạo như TPB là rất hợp lý, bản thân mình đã vào đc đến vòng này thì tại sao ko cố gắng hết mình để đc hoàn lại tiền, còn việc đã có cơ cấu sẵn rồi thì các bạn đừng mất lòng tin như thế, bởi ngày trước mình cũng đã mất niềm tin vào những tin đồn ấy nhưng khi vào ngân hàng làm rồi thì ko phải như thế đâu. Hãy cố gắng hết mình, biết đâu đây cũng là 1 thử thách đầu tiên cho lòng tin và nhiệt huyết của các bạn trước khi vào ngân hàng. Chúng ta còn trẻ, hãy cứ cố gắng chiến đấu hết mình, đừng để đến khi qua đi rồi mới thấy tiếc vì cơ hội đến nhưng bỏ qua. Mình tin chắc chắn sự nỗ lực sẽ có kết quả tốt đẹp
Mong được gặp các bạn một ngày gần nhất tại TPB và trở thành những banker thực sự.
Đây là ý kiến bản thân mình, bạn nào đồng ý thì mình rất vui, nếu bạn nào không đồng ý thì đừng ném đá mình quá tay nhé ^^

bạn ở Bi Ti Ci sang đây quảng cáo hả, bạn thấy cơ hội tốt thì chúc mừng bạn, còn các bạn chưa đi học nên cân nhắc kĩ, chi phí cơ hội bỏ vào khóa học này lớn quá, kể cả đỗ, TPB có trả lại tiền, nhưng đâu có nói là trả lại ngay, mình nghĩ là sẽ chia ra thành 12 tháng hoặc 24 tháng, mỗi tháng trả 1 ít giống như khuyễn mãi của viettel ấy :)))))))

Vừa nhận được mail 15h chiều thứ sáu tuần này lên phỏng vấn sau khi thi đậu vòng viết 24.2 chủ nhật vừa rồi.

Có bạn nào trên này nhận được mail giống mình không, làm quen có gì lên đó gặp nhau. Sẵn chuẩn bị tâm lý sẽ được các anh chị tư vấn về việc học đào tạo *dead*

Vừa nhận được mail 15h chiều thứ sáu tuần này lên phỏng vấn sau khi thi đậu vòng viết 24.2 chủ nhật vừa rồi.

Có bạn nào trên này nhận được mail giống mình không, làm quen có gì lên đó gặp nhau. Sẵn chuẩn bị tâm lý sẽ được các anh chị tư vấn về việc học đào tạo *dead*

Bạn ứng tuyển vị trí j vậy? Mình ứng tuyển KHDN đến sáng ngày 2/3 mới đi pv!

bạn ở Bi Ti Ci sang đây quảng cáo hả, bạn thấy cơ hội tốt thì chúc mừng bạn, còn các bạn chưa đi học nên cân nhắc kĩ, chi phí cơ hội bỏ vào khóa học này lớn quá, kể cả đỗ, TPB có trả lại tiền, nhưng đâu có nói là trả lại ngay, mình nghĩ là sẽ chia ra thành 12 tháng hoặc 24 tháng, mỗi tháng trả 1 ít giống như khuyễn mãi của viettel ấy :)))))))
MÌnh ko quan tâm BTIC là gì, nhưng mình chắc chắn 1 điều là thành công hay may mắn sẽ đến với bạn rất lâu nữa, hoặc sẽ rất muộn.. và có thể khi mình đang chuẩn bị cho cơ hội thăng tiến trong ngân hàng thì bạn vẫn đang ngơ ngác, mất niềm tin và cố gắng vươn mình để tiếp tục đi tìm 1 công việc mà trong thời buổi này ít có - bỏ ra ít và nhận lại nhiều.
Mình ko muốn nói nhiều nữa vì đây chỉ là ý kiến bản thân mình và mình muốn động viên những người cùng chung quan điểm với mình mà đang ở vòng sơ tuyển.
Tuần sau mình bắt đầu đi làm ở TPB với mức lương thử việc là 5.100.000đ . Mình tin là nhiều ng ở đây đều thấy mức lương thử việc cho 1 GDV ntn là ổn.
Chúc bạn sớm có quyết định đúng đắn và có 1 công việc phù hợp !!!

MÌnh ko quan tâm BTIC là gì, nhưng mình chắc chắn 1 điều là thành công hay may mắn sẽ đến với bạn rất lâu nữa, hoặc sẽ rất muộn.. và có thể khi mình đang chuẩn bị cho cơ hội thăng tiến trong ngân hàng thì bạn vẫn đang ngơ ngác, mất niềm tin và cố gắng vươn mình để tiếp tục đi tìm 1 công việc mà trong thời buổi này ít có - bỏ ra ít và nhận lại nhiều.
Mình ko muốn nói nhiều nữa vì đây chỉ là ý kiến bản thân mình và mình muốn động viên những người cùng chung quan điểm với mình mà đang ở vòng sơ tuyển.
Tuần sau mình bắt đầu đi làm ở TPB với mức lương thử việc là 5.100.000đ . Mình tin là nhiều ng ở đây đều thấy mức lương thử việc cho 1 GDV ntn là ổn.
Chúc bạn sớm có quyết định đúng đắn và có 1 công việc phù hợp !!!

ơ sao bạn đã đi làm thử việc rồi?? thế k học ở B.T.C à??? lạ nhỉ???

haha nghe bạn này nói làm mình có thêm 1 lí do nữa để ko đăng ký học :)) 13,6tr chứ ít à, rồi ko trả ngay mà thế nọ thế kia cũng mệt xác :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên