TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Có cái giấy mời họp ở Phạm Ngũ Lão, phải chăng đó là chương trình đào tạo. Ngay gần nhà có nên đi xem cho biết dư thế lào ko nhỉ :D

ho ho, gần nhà, xin nghỉ sớm đi cho biết, xem tình hình thế nào rồi lại tính tiếp :))

thế là 21/2 các bạn sẽ đi làm luôn ah, thế có phải trải qua chương trình đào tạo 3 tháng k lương như tiên phong nói k?

mình vướng đi làm ở chỗ khác mà :( , còn 21/2 là "Lễ khởi động chương trình chuẩn hóa năng lực nhân viên Tân tuyển TienPhong bank" ;))

12tr TPB hỗ trợ 6tr mình đóng 6tr. Đợt tuyển dụng này có vẻ nặng mùi PR cho cái chương trình đào tạo của khỉ kia quá.\m/

chúc mừng các bạn đã qua vòng pv nhé,hy vọng mọi người sẽ sớm trở thành nhân viên chính thức tới đây :D
@ togepi151:nhận ra mình ko ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
không biết vị trí KHDN ở TPB lương lậu với chỉ tiêu thế nào nhỉ. mình đang làm ở ngân hàng khác lương cũng dc 8 củ mà không có chỉ tiêu gì cả. không biết môi trường bên TPB thế nào để đi thi thử. làm back office chán quá nên muốn trở về với tín dụng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,505
Thành viên mới nhất
Breaking Benjam
Back
Bên trên