TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Ặc ặc... còn chưa có kết quả mà đã tính phỏng vấn á :-SS

ít ra cũng phải cho chuẩn bị pv khoảng 2-3 ngày chứ , có ai được gọi rồi thì ới 1 tiếng cho ae đỡ sốt ruột nhé :p

Ặc ặc... còn chưa có kết quả mà đã tính phỏng vấn á :-SS

ít ra cũng phải cho chuẩn bị pv khoảng 2-3 ngày chứ , có ai được gọi rồi thì ới 1 tiếng cho ae đỡ sốt ruột nhé :p
Chuẩn bị tinh thần là ko có 2-3 ngày đâu bạn ơi. TPB nhanh gọn lắm. ví dụ hôm nay gọi điện cho bạn thì ngày mai phỏng vấn luôn. phỏng vấn vòng 1 và vòng 2 cũng cách nhau có 1-2 hôm thôi. Chắc là tùy vào lịch làm việc của các sếp :)

Mình chọn phương án hỏi ý kiến khán giả trong trường quay :))

Cơ mà nói thật là k mặn mà với TPbank lắm,nghe nói lương lậu hơi thấp :))

Mấy bạn này hên thế :| Mềnh ngồi hàng ghế thứ hơn chục mà các anh chị í đi lại như j :)) Nghe đến thê này thì ko hy vọng j r :-j

oh thì nghe giám đốc nói là sắp phỏng vấn tiếp,ko biết thế nào.đợt này mở rông chi nhánh nên cũng tuyển nhiều.nhưng bên nè cũng tuyển gắt phết,sếp tổng mới mà.hy vọng sẽ ổn thôi
Bạn ơi bạn được phân về CN nào? hay làm chỗ Duy Tân luôn? Bạn thi hồi trước tết dương lịch à? Sau vòng phỏng vấn cuối mấy hôm là có kết quả vậy bạn?

HUHU. Có giáo sư nào cho mình hỏi trường hợp của mình vs..Mình thi KHCN nhưng lại ngồi nhầm vị trí KHDN , vẫn làm bài như thường. Cuối giờ bit, lên hỏi giám thị, chị í bảo vẫn chấm..Là sao ta

- - - Updated - - -

:(:)((
Ai bit j thì rep giúp mình vs. Bjo mình đau lòng lắm oy

HUHU. Có giáo sư nào cho mình hỏi trường hợp của mình vs..Mình thi KHCN nhưng lại ngồi nhầm vị trí KHDN , vẫn làm bài như thường. Cuối giờ bit, lên hỏi giám thị, chị í bảo vẫn chấm..Là sao ta

- - - Updated - - -

:(:)((
Ai bit j thì rep giúp mình vs. Bjo mình đau lòng lắm oy

t nghĩ là ngta sẽ coi c thi KHDN :)

Bạn ơi bạn được phân về CN nào? hay làm chỗ Duy Tân luôn? Bạn thi hồi trước tết dương lịch à? Sau vòng phỏng vấn cuối mấy hôm là có kết quả vậy bạn?

phỏng vấn thì 1 tuần t biết luôn,vì nó dính vào dịp tết,còn ko chắc nhanh hơn ấy.mà ở đây thi nhanh,mọi việc đều nhanh ấy.thế là tốt cho thi sinh mà

haizzz. Hết năm rồi! k biết chỗ này ra sao đây? Mong là may mắn sẽ tới!:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên