TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
chắc là SG rùi, chứ HN thì đã Pv lâu rùi, làm mình chờ quá trời, chúc mừng bạn nha, vậy là có hi vọng rùi, hum bữa 19 mình gọi hỏi kêu chưa có kq vậy mà 20.11 đã pv lần 2 rùi sao...
bùn quá...hi vọng quá trời...

mấy bạn ơi cho mình hỏi, mình được gọi trúng tuyển giao dịch viên tp hcm cua NH tiên phong, nhưng chị ấy bảo văn phòng hcm đang sắp xếp nên chưa thông báo chính thức ngày đi làm, vậy có cơ hội để đi làm hay chờ lâu quá không vậy mấy bạn.

ban minh dc noi thu2 di lam lun mµ
Thùy Linh ơi, cho mình hỏi bạn của bạn có nhận thông báo đợi chi nhánh sắp xếp giống mình hok, vì lúc đầu họ cũng thông báo thứ hai đi làm, nhung sau đó gọi lại, mình rất muốn biết rõ, nếu được bạn cho mình số DT của bạn đó để liên lạc nha, mình sốt ruột quá.[-O<

- - - Updated - - -

ban minh dc noi thu2 di lam lun mµ
Thùy Linh ơi, cho mình hỏi bạn của bạn có nhận thông báo đợi chi nhánh sắp xếp giống mình hok, vì lúc đầu họ cũng thông báo thứ hai đi làm, nhung sau đó gọi lại, mình rất muốn biết rõ, nếu được bạn cho mình số DT của bạn đó để liên lạc nha, mình sốt ruột quá.[-O<

ừ, mình cũng tạch lun bạn ạ. bùn quá cơ...sao cái sự nghiệp xin việc khó khăn quá red-cactus ơi, mà bạn tên gì để tụi mình tiện xưng hô...

Sáng nay mình gọi hỏi chị mai hỏi về vấn đề đó nhưng chị chưa trả lời, chán quá, tự nhiên thông báo trúng tuyển mà giờ tình hình đi làm ko chắc gì hết, thật thất vọng.[-(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên