TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
hihi, cảm ơn bạn cho mình thêm hi vọng...chờ lâu quá là lâu lun nên thành ra cũng k hi vọng lắm, nghe bảo tien phong tác phong nhanh nhạy lắm, pv goi đi làm cách có mấy ngày đến 1 tuần thôi nhưng đợt này lại lâu quá. ngoài HN thì đã cco kết quả rùi...
mà bạn có nộp ocean k???

Mình cũng muốn đi nộp lắm nhưng mà đang trong thời gian thừ việc mà xin nghĩ hoài công ty ko cho. Bạn có nộp không?

hà nội và TPHCM thì đi làm hết rùi còn các vùng khác nghe đâu ko tuyển nữa thì phải .huhu:((

mình nộp rùi, cũng dc gọi đi thi rùi...nói thật là nản lắm lắm lắm lun rùi...cứ đi thi...rồi lại chờ, lại hi vọng...lại thất vọng, mình nghĩ bên TP chắc tụi mình out rùi, chứ bên đó pv 2, 3 lần lun, chắc ng ta gọi phỏng vấn lần 2 3 gì đó rùi, đợi cuối cùng mới mail lun 1 thể...hic, chán, pv ngân hàng nào cũng out...nên giờ nản quá, chẳng mún đi thi nữa...

- - - Updated - - -

ủa bạn ơi, TP HCM có kết quả rùi hả??? sao bạn lại nói TP HCM đi làm rùi, HN thì đúng là đã gọi rùi, chứ TP HCM mình chờ chưa tháy mail nói out mà...

Thi bên oceanbank tốt ko bạn? Đề thi thế nào? Mình đi làm mà cũng đang chán chết đây nè, muốn nghỉ để có thời gian mà thi vào bank nhưng mà bank thi thi hoài cũng ko xong. Sao chán thế hở trời.

chua, t7 nay moi thi ne...thuc su la nan, k mun di lam, tai nghe 1 chi ng wquen trong nay noi la thi vay thoi chu noi bo het roi...

bạn nào thi GDV nh Tiên Phong bảo có kq hả, sao mình ko thấy gì vậy ta, chắc out rồi, ủa mà sao hôm thứ hai tuần này mình gọi thì Hà nội bảo chưa nghe phản hồi ở chi nhánh TPHCM, kỳ quá hà.
:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back