TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Đã về và tâm sự vs các bạn tí
1. Buổi lễ khá ấm cúng và ko rầm rộ lắm. Bác Hưng nói rất hay và rất ngọt ( chết khá nhiều ruồi >:) )
2. Chương trình học khá rõ ràng nhưng hơi ghê. Chia 3 nhóm theo exp làm việc đã có. Mỗi nhóm có chương trình riêng và chi phí riêng. 1 củ - 6 củ - 13 củ.Trong quá trình học sẽ trải qua 3 bài tét, miss bài nào nghỉ học và mất trắng tiền học.:-bd Trong thời gian học cho 1 tháng thử làm việc tại TPB và cũng bắt có chỉ tiêu =))
3. Phần hỏi đáp các bác ý trả lời khá ậm ờ, vấn đề nào khó toàn kiểu đến lúc các bạn đi đăng kí xong chúng tôi sẽ trả lời.
4. Thấy các bạn trẻ toàn hỏi linh tinh. Toàn xoay quanh vấn đề chương trình mà tại sao các bạn ko hỏi chỉ tiêu cuối cùng là tuyển bao nhiêu ng vì đâu phải bạn hoàn thành hết quá trình học đều đc nhận đâu. Đang định giơ tay phát biểu thì buổi lễ kết thúc. Để mai gọi hỏi lại xem sao vậy.
Chút ý kiến ace chém đê =D>
Bạn ơi, hqua họ nói là trong 1 tháng thử việc thì có chỉ tiêu, thế trong 1 tháng thực tập có chỉ tiêu không nhỉ?

Các bạn ơi cho mình hỏi!!!!!!!!
Nếu PV đậu thì nó kêu mình ký HĐ đào tạo hay nó kêu mình đến tham dự rồi sau đó nếu thích thì ký không thì về.
Là TH nào vậy các bạn?
Mình ở TP.HCM mà 24/2 này thi viết. nghe các bạn nói như vậy làm mình cũng chẳng muốn test nữa. hix
nhưng mình cũng muốn biết rõ từ các bạn đã trải qua đẻ xem thực hư thế nào?
Cảm ơn các bạn nhiều....

Các bạn ơi cho mình hỏi!!!!!!!!
Nếu PV đậu thì nó kêu mình ký HĐ đào tạo hay nó kêu mình đến tham dự rồi sau đó nếu thích thì ký không thì về.
Là TH nào vậy các bạn?
Mình ở TP.HCM mà 24/2 này thi viết. nghe các bạn nói như vậy làm mình cũng chẳng muốn test nữa. hix
nhưng mình cũng muốn biết rõ từ các bạn đã trải qua đẻ xem thực hư thế nào?
Cảm ơn các bạn nhiều....
Như ngoài này là test vs pv xong xuôi mới đến đoạn tham dự đào tạo bạn ah. Cứ an tâm đi thi lấy kn nhé bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,686
Thành viên mới nhất
chothuexesunway
Back
Bên trên