TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
tớ đăng ký 12, đi mà hóng mọi người ah, nó bảo đăng ký cũng đang ký luôn có bắt đóng tiền luôn đau mà sợ, quyết hỏi ra nhẽ cái vụ treo đầu dê này, đá đểu vài câu rồi về

Đi thì cứ đi thôi. Kí hợp đồng thì ta đi về :)) . Chắc không đến nỗi giống bọn đa cấp, giữ điện thoại không cho về đâu :))
Bác nào cẩn thận, trước khi đi dặn dò kĩ bố mẹ, bạn bè rằng mình đi dự hội thảo của tiên phong, tối không thấy về thì báo công an giùm :))

Đi thì cứ đi thôi. Kí hợp đồng thì ta đi về :)) . Chắc không đến nỗi giống bọn đa cấp, giữ điện thoại không cho về đâu :))
Bác nào cẩn thận, trước khi đi dặn dò kĩ bố mẹ, bạn bè rằng mình đi dự hội thảo của tiên phong, tối không thấy về thì báo công an giùm :))
hay ghê, mình cũng tính thế đấy =D>

Như em mới ra trường muốn Dự tuyển để PV thử, nhưng có khi họ bắt ký hợp đồng đào tạo luôn không ạ! À, có Anh, chị nào Dự tuyển ở Đà Nẵng không?

tớ đăng ký 12, đi mà hóng mọi người ah, nó bảo đăng ký cũng đang ký luôn có bắt đóng tiền luôn đau mà sợ, quyết hỏi ra nhẽ cái vụ treo đầu dê này, đá đểu vài câu rồi về

tôi sẽ vote cho bạn :)))))

- - - Updated - - -

Như em mới ra trường muốn Dự tuyển để PV thử, nhưng có khi họ bắt ký hợp đồng đào tạo luôn không ạ! À, có Anh, chị nào Dự tuyển ở Đà Nẵng không?

không bạn ah, bạn cứ đi thi đi, thi sơ loại rồi phỏng vấn thêm 1 vòng rồi mới phải kí hợp đồng đào tạo

Chúc các bạn lên đường may mắn ^^

về nhớ tường thuật lại cho ae nhé, mai là sn chị mềnh, mềnh k bỏ đâu =)) =))

p/:s quyết tâm càng cao khi hóng xong 2 pic tuyển dụng kia của Tienphongbank :->

Chúc các bạn lên đường may mắn ^^

về nhớ tường thuật lại cho ae nhé, mai là sn chị mềnh, mềnh k bỏ đâu =)) =))

p/:s quyết tâm càng cao khi hóng xong 2 pic tuyển dụng kia của Tienphongbank :->

bạn này hồi trước định học nhóm cái CFA thì phải ??? sao ko đi bạn ơi ? chiều t đi về tường thuật ngắn gọn xúc tích cho ;D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên