TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Đầu h chiều nay mình cũng nhận đc đt từ số 0437688998 nhưng mình k nghe, tra mới biết là số của TPB, chắc cũng hỏi xem mình có đi hay không nhưng mà chờ mãi chẳng thấy họ gọi lại. nản.hi

Tớ số thứ tự 06 rút nhé , ko đi đào tạo nữa, vừa lại thấy tin tuyển dụng tiếp của TPB. anh em đi về cho ý kiến nha

sắp có kịch hay để xem rồi bà con, đúng là thời ký khó khăn lên mạng tìm 1 việc ra hồn cũng ko có toàn linh tinh 1 là vàng forex,2 là bảo hiểm h lại là kiểu gì nữa đây

t đăng ký 11 nhé, mai đi hóng tý,có j ta giao lưu gặp mặt tý nhỉ, kẻo lon ton 1 mình bị túm lại ký hd thì hỏng >:)

t đăng ký 11 nhé, mai đi hóng tý,có j ta giao lưu gặp mặt tý nhỉ, kẻo lon ton 1 mình bị túm lại ký hd thì hỏng
hihi, bạn Okj có tâm lý giống mình ghê, :D đến đó muốn tìm hiểu xem nó rõ ràng là thế nào, mà chỉ sợ bị túm vào đăng ký thui, hi

mai bạn có đi k, t cũng muốn đến coi thực hư ra sao, làm mình hí hửng sắp dc đi làm rùi =.=

- - - Updated - - -

hihi, bạn Okj có tâm lý giống mình ghê, :D đến đó muốn tìm hiểu xem nó rõ ràng là thế nào, mà chỉ sợ bị túm vào đăng ký thui, hi

- - - Updated - - -

ặc ặc, mai đi mà giờ có 10 bác, các bác làm iem hoang mang quá :-ss
đi đi bác, ai cũng như bác chắc e đi 1 mình mất T_T, đằng nào cũng free mừ >:)

Đây là chiêu huy động vốn mới của 2 anh em nhà họ Đỗ đó bà con. 2 ông này cũng tính toán gớm thiệt

mình số 07 - gdv nè. hi. cũng hi vọng thôi nhưng mà tớ đọc cái khóa đào tạo này chuyên nghiệp lắm các bạn ạ, mai đi xem cụ thể thế nào rồi quyết định sau vậy. Mai gặp các bạn nhé, hihi

Thì vẫn quyết đi mà, cái trung tâm đào tạo này đã mấy lần gọi điện chào mới mình đi học r nhưng học phí quá ư là chát nên ko dám đi, chứ ko t cũng đi học roài. Bây h có cơ hội về học phí nên cứ thử đi xem sao, chỉ cái tội, học xong có đỗ mình lại đi làm cho TPB, mà ko đc làm ở các NH lớn khác :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,702
Thành viên mới nhất
dotorcaterbk8
Back
Bên trên