TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Theo mình nghĩ thì ko sao đâu, quan trọng là ở những thông tin khác, thông tin về cá nhân có nội dung và trình bày thế nào để được chọn qua vòng gửi xe thui.

vừa nhận được rep xong, chắc tự động.hic. trong đơn có mấy chõ font bé tí xíu, ko dám sửa vị sợ cho là làm biến dạng form.hic

Vậy à, t lại để cỡ chữ đồng loạt 11 cho dễ nhìn, nếu cứ để cỡ bé thì nhà tuyển dụng đọc gẫy mắt mới thấy.hihi ^_^ Chắc k vấn đề gì đâu
vừa nhận được rep xong, chắc tự động.hic. trong đơn có mấy chõ font bé tí xíu, ko dám sửa vị sợ cho là làm biến dạng form.hic

Chỗ thu nhập chấp nhận được và thu nhập mong muốn có bạn nào bỏ trống ko vậy? Mình chẳng biết ghi bao nhiêu nên bỏ trống, h lo quá ko biết có bị loại ko :(

Mấy cái 3-5 năm tới, có cần xóa các dòng ko cần thiết ko nhỉ, hay chỉ tích vào cái nào mình điịnh làm thôi các bạn
Mấy ô vuông có hay ko, tích vào ô vuông hay xóa cái mình ko lựa chọn nhỉ, chỉ cần để lại cái mình lựa chọn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn ơi, giúp mình với. làm sao để gõ số vào mấy ố check box ở phần" kế hoạch nghề nghiệp 3-5 năm" trong from đang ký vậy mấy bạn??? mình mò hoài mà ko dc! Thanks các ban nhiu nhiu!!

Back
Bên trên