TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tớ làm ở CN Thăng Long cậu ạ.Tớ được Chị bên Phòng Nhân sự hẹn tuần sau đi ký thui.Chúc mừng cậu nhé.chúc cậu làm việc đạt kết quả tốt nha:-bd

Tớ làm ở CN Thăng Long cậu ạ.Tớ được Chị bên Phòng Nhân sự hẹn tuần sau đi ký thui.Chúc mừng cậu nhé.chúc cậu làm việc đạt kết quả tốt nha:-bd

hehe, nhà cậu có gần đấy ko, để xem họ phân theo kiểu j, nhà tớ cũng gần yết kiêu. Chị ý cũng hẹn tớ tuần sau hôm nào lên ký, 12/11 đi làm. Đi làm vui nhé !!!!!

phỏng vấn ở TP mấy ngày có kết quả vậy bạn, mình thi GDV o TP HCM, hồi hộp wa:">

- - - Updated - - -

AH, mấy bạn được gọi đi làm mới mang hồ sơ tới hả?

hehe, nhà cậu có gần đấy ko, để xem họ phân theo kiểu j, nhà tớ cũng gần yết kiêu. Chị ý cũng hẹn tớ tuần sau hôm nào lên ký, 12/11 đi làm. Đi làm vui nhé !!!!!

Chào canxi và kiwi90 ! vui quá t cũng đc gọi rùi, cứ tưởng tạch cơ hihi. Các cậu đc làm CN gần nhà thích nhỉ, t thì làm trực tiếp tại phòng giao dịch Phạm Hùng cơ...xa lắc xa lư so với địa chỉ nhà t ^^

Chào canxi và kiwi90 ! vui quá t cũng đc gọi rùi, cứ tưởng tạch cơ hihi. Các cậu đc làm CN gần nhà thích nhỉ, t thì làm trực tiếp tại phòng giao dịch Phạm Hùng cơ...xa lắc xa lư so với địa chỉ nhà t ^^

tớ nghĩ 4 bạn đi pv hôm đấy đều được gọi,:). chỉ là phân ai về đâu thôi. PGD Phạm Hùng là chỗ pv luôn đúng ko ? :). Chúc mừng cậu nhé !!!!!!!!!!!!!

tớ nghĩ 4 bạn đi pv hôm đấy đều được gọi,:). chỉ là phân ai về đâu thôi. PGD Phạm Hùng là chỗ pv luôn đúng ko ? :). Chúc mừng cậu nhé !!!!!!!!!!!!!
Uh, là chỗ hôm nọ PV. Thế cậu tên gì nhỉ? T nghĩ là hôm pv có nhiều hơn 4 bạn chứ, ít nhất là t gặp 4 bạn :d à mà t tên là Mai :)

có bạn nào gdv HCM được gọi báo nha, mình phỏng vấn rồi, đang chờ kq, ko biết được ko!!!8->

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên