Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cả lúc thì chả thấy ngân hàng nào gọi, bây giờ thì cả MB với MSB gọi cùng 1 hôm, chọn bên nào giờ hả mọi ng? MSB thì dễ hơn tí, MB thì thích hơn, cơ mà đang thất nghiệp nên khó nghĩ quá, cho e ý kiến đi cả nhà :((
t thấy MB khó hơn đó, tuỳ theo sự tự tin của bạn. t cung apply msb từ 12/7 ở vị trí chuyên viên hỗ trợ mà chưa thấy gọi. ấy ứng tuyển vị trí gì thế ?

Danh sách của MB ở chỗ nào đấy bạn, giờ xem đã thấy gì đâu, chả hiểu mình có trong danh sách ko nữa:(

Các bạn ơi, cho mình hỏi apply vào MSB thì mình cứ nộp CV lên hệ thống hay sao? CV có theo mẫu của NH k vậy? Tớ nộp CV theo mẫu riêng của mình mà mãi vẫn chưa thấy gọi :-ss

Có ai biết tình hình thi là thế nào ko? Mai đi thi mà giờ ko biết là ôn cái j cả :-?

Lần trc tớ thi thì chỉ có IQ 30m rất đơn giản nhưng lần này thì tận 1h30m nên ko rõ thi những j nữa, hic

cả lúc thì chả thấy ngân hàng nào gọi, bây giờ thì cả MB với MSB gọi cùng 1 hôm, chọn bên nào giờ hả mọi ng? MSB thì dễ hơn tí, MB thì thích hơn, cơ mà đang thất nghiệp nên khó nghĩ quá, cho e ý kiến đi cả nhà :((

Gọi đi làm rồi hả b? B làm vị trí j bên Mb vậy?

mọi người có nhớ đề ko ? có câu nào post lên cho mình tham khảo với! thứ 7 nè mình thi MB Bắc Ninh :)

Hum nay làm bài có gần chục câu đánh bừa, hic
lại nạp hồ sơ típ, đi thi rút kinh nghiệm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,695