Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
^
MB quy định là không đc mang thi bạn mang đi lam gì chứ? chả ai bảo mang bút chì với tẩy đi để làm bài tập cả

Ko mang máy tính để làm IQ mà bạn. Nhưng nếu có bài tập nghiệp vụ phải tính toán thì vẫn được dùng => nên thủ trước máy tính phòng thân :D.

Ơ, nói là không mang máy tính rùi mừ. Vào thi vẫn còn chưa bít thế nào thì làm sao bít đc có nghiệp vụ k?

^
MB quy định là không đc mang thi bạn mang đi lam gì chứ? chả ai bảo mang bút chì với tẩy đi để làm bài tập cả
kiểu này thi trắc nghiệm toàn tập đây mà. Tớ vừa thi vietin về.toàn trắc nghiệm lý thuyết.mình thì ôn theo fomat cũ toàn tự luyện.vỡ mặt

Các bạn ơi, cho mình hỏi. Chuyên viên QHKH ưu tiên nam, con gái khó mà qua vòng 1 lắm phải k ạ. Hu2, nếu thế thật thì chưa đi thi đã biết rớt ah :((

Cả nhà ơi. tình hình là danh sách đã chính thức không có tên mình. có lẽ tại khâu gửi mail đã có lỗi. mĩnh đã gửi mà không có thư trả lời.
Híc. Nhà mình ơi có thể chia sẻ kinh nghiệm được không? khi mọi người gửi mail có nén lại không vậy? sao mình gửi, nén lại lúc thì có, lúc thì không có thư trả lời nhỉ?
Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều nhé!

Cả nhà ơi. tình hình là danh sách đã chính thức không có tên mình. có lẽ tại khâu gửi mail đã có lỗi. mĩnh đã gửi mà không có thư trả lời.
Híc. Nhà mình ơi có thể chia sẻ kinh nghiệm được không? khi mọi người gửi mail có nén lại không vậy? sao mình gửi, nén lại lúc thì có, lúc thì không có thư trả lời nhỉ?
Bạn resize lại bảng điểm bằng paint rồi lúc add ảnh ứng viên, bạn cũng phải resize lại cho thật bé rồi lúc đưa vào bảng thông tin ứng viên mình kéo ngang kéo dọc cho nó vừa cái ô ảnh là được. Khi bạn resize đc ảnh thì file excel sẽ giảm đi đáng kể đấy. Lúc tớ gửi cả file TTUV và file bảng điếm có 405M thôi, và đã nhận đc thư phản hồi của MB ngay. ^^

T cũng gian nan lắm, gửi đến gần 10 chục lần và tìm rất nhiều cách mới nhận được cái mail thông báo đã nhận được mail của mb.
Cuối cùng đã có tên trong danh sách, cố lên nào !

kiểu này thi trắc nghiệm toàn tập đây mà. Tớ vừa thi vietin về.toàn trắc nghiệm lý thuyết.mình thì ôn theo fomat cũ toàn tự luyện.vỡ mặt

mấy hôm nay cứ gọi là học tập hăng say...
trắc nghiệm, cái gì cũng hỏi chắc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất