Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
he he. lần trc tuyển mình k biết nên bỏ lỡ. giờ thì quyết tâm thôi

Mọi người ới, mã của các vị trí kia là gì? t ko biết mã nên chưa điền tên File được. mọi người giúp đỡ nhé

Sinh viên mới tốt nghiệp chưa có bằng và điểm tổng kết cuối cùng có ứng tuyển được không nhỉ? Mà Code/ SBD thì điền là gì nhỉ?

T nghĩ là k sao, chưa có bằng thì chắc trường cậu sẽ cấp cái giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, nộp cái đó cũng đc rùi bảo nếu dc vào làm em xin hoàn thiện hồ sơ sau. :D
Mã kia tớ nghĩ khi nào có danh sach đi thi ngta cung cấp thì mình ms in bản này ra và ghi SBD! Phải không cả nhà! :D

Đông vậy :D
Thế này mà gửi hồ sơ trực tiếp chắc còn hơn vụ bên Vietcom mất :D

lần trước ửng tuyển mb GDV ko đủ chiều cao.lần này chuyển hướng CVQHKH. FIGHTing! có bạn nào HVTC ko vậy?

Sinh viên mới tốt nghiệp chưa có bằng và điểm tổng kết cuối cùng có ứng tuyển được không nhỉ? Mà Code/ SBD thì điền là gì nhỉ?
Như ngày trc của mình thì: nếu chưa có bằng tốt nghiệp thì phải có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời đó bạn. Theo mình biết thì bên MB này soi hồ sơ kỹ lắm đó. à mà có 1 số vị trí khi đi nộp họ đã phỏng vấn luôn mấy câu rồi đó nha bạn,. Đợt mình nộp hồ sơ đông như quân nguyên. mà thiếu một giấy tờ gì họ cũng k cho nộp đâu. k bít giờ thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất