Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hic. sao em gui mail hr.contact@mbbank.com.vn mai ma khong gui duoc. hic. Mail phan hoi bao loi. La sao? Cac anh chi co gui duoc hok?hic
Voi ca em vao http://tuyendung.mbbank.com.vn dang ky tai khoan de nop qua do. sau khi dang ky thi phan hoi lai la tai khoan chua kich hoat. em vao mail cua em thi khong nhan duoc cai tin nao la kich hoat ca. em phai lam ntn bay h? Cac bac chi cho em voi.
hic, tớ khi đăng ký ở trang http://tuyendung.mbbank.com.vn thì còn có báo là số chứng minh thư của bạn đã được sử dụng mới chết chứ, bó tay, hixhix! a, ,mà các cậu cho tớ hỏi: hồ sơ gửi qua mail chỉ bao gồm 1 file excel thui à? hay có cần đính kèm cả bảng điểm, chứng chỉ, ... không nhỉ? file excel thì không được format tức là không được chỉnh cho ô ghi thông tin rộng ra à? (chả là có một số ô tớ ghi thông tin dài quá, nó chuyển hết thành dấu #######, hix). Thank các bạn nha!

Mấy vị trí yêu cầu tốt nghiệp chuyên ngành Tài Chính Ngân Hàng. Mình kinh tế đầu tư có nộp được k các bạn

Buồn nhỉ. Ho tuyển nhìu vậy mà HCM có mỗi 1 vị trí, mà mình lại ko đc :(

có bạn nào nộp có mail phản hồi lại ko vậy? Tớ nộp tối qua mà ko thấy có gì. lần trước ứng tuyển có liền mà nhỉ?

Mình cũng chẳng thấy reply gì cả =))
Mặc dù là sv đang chờ bằng, nhưng vẫn cố đấm ăn xôi vào vị trí yêu cầu tối thiểu 1 năm kinh nghiệm vì so với các vị trí khác, đây là vị trí mà mình thực sự cảm thấy phù hợp =)) Anh chị nào có kinh nghiệm dày dặn cho em hỏi có nên chờ đợi kết quả không ạ =))

Mình cũng gửi CV 2 hum trc k thấy có gì, sáng nay gửi lại thì nhận đc ngay reply đấy! Chắc hnay đi làm ngta ms phản hồi!

Mình cũng gửi CV 2 hum trc k thấy có gì, sáng nay gửi lại thì nhận đc ngay reply đấy! Chắc hnay đi làm ngta ms phản hồi!
Ukm chắc vậy bạn ạ. Tớ cũng mới nhận đc reply. Chắc mail nào được check thì phần mềm auto mới reply mail ý =))

mọi người ơi cho mình hỏi cái phiếu dự thi ở cuối file excel thông tin ứng viên không phải điền đúng hem?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216