Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái vị trí Quan Hệ Khách Hàng Lớn chỉ có chuyên ngành Tài Chính - Ngân Hàng được thôi à. Chán thế

Các bạn có chèn được ảnh và điền thông tin vào thẻ dự thi không vậy? Sao mình ko làm được?

Cái vị trí Quan Hệ Khách Hàng Lớn chỉ có chuyên ngành Tài Chính - Ngân Hàng được thôi à. Chán thế

Cái vị trí đó t hỏi thằng bạn t đang làm trong MB thì nó bảo là vị trí ấy yêu cầu kinh nghiệm cao, phụ trách những khách hàng trên vài nghìn tỉ nên nó thường chuyển ng từ bên CVQHKH cá nhân/Doanh nghiệp đã có kinh nghiệm sang đảm nhận @@

Cái vị trí đó t hỏi thằng bạn t đang làm trong MB thì nó bảo là vị trí ấy yêu cầu kinh nghiệm cao, phụ trách những khách hàng trên vài nghìn tỉ nên nó thường chuyển ng từ bên CVQHKH cá nhân/Doanh nghiệp đã có kinh nghiệm sang đảm nhận @@

hự, thế mà ko thấy ghi yêu cầu kinh nghiệm nhỉ, làm tớ tí đâm đầu vào :| nghĩ cũng lạ mấy cái sme còn y/c k/n

mọi người ơi, chỉ nộp file excel thông tin ứng viên thôi phải không? vì mình đọc ở phần hướng dẫn nộp hồ sơ dự tuyển. Có phần họ bảo là
Hồ sơ gửi qua mail tối thiểu bao gồm:

+ File excel Thông tin ứng viên theo mẫu

+ File scan Bảng điểm/Bằng tốt nghiệp Đại học
Nhưng trong phần thông tin tuyển dụng thì là "Hồ sơ bao gồm: Chỉ nhận File excel Thông tin ứng viên theo mẫu , tên file được ghi bằng tiếng Việt không dấu theo nguyên tắc: Mã khu vực – Mã vị trí – Họ tên. Tiêu đề email (subject) gửi hồ sơ dự tuyển: Mã khu vực – Mã vị trí – Họ tên.".
Vậy không biết nên nộp thế nào mọi người nhỉ? Thanks

Tý nữa thì mình đâm đầu vào :(
MB có vẻ hot nhỉ, ace nhà mình apply ghê quá :D

ẹc, t thấy toàn tuyển : tốt nghiệp chuyên ngành Kinh tế, tài chính ngân hàng !!! hic hic, mọi người cho hỏi thế này ai học quản trị kinh doanh thì nghẻo luôn hả ??

éc. Thế mình cũng nộp hồ sơ. Ko biết ra sao đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất