SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Không biết mấy nữa đi làm lương đc tính như thế nào nhỉ, bác nào biết chỉ em cái

lương được tính như sau:= (2.34 x lương cơ bản x 2,68) + (ăn trưa (=lương cơ bản)) + (phụ cấp công vụ (2.34 xlương cơ bản : 25%))

- - - Updated - - -

Kinh lương gì mà cao vậy bạn làm thế kinh quá. NHNN có hơn NHTM về lương thật nhưng không cao đến mức đó đâu bạn vì người nhà tớ làm 20 năm bây giờ mới gần 7tr

85% của cái đó b à. Đang time thử việc mà. Mà k bít bao giờ có quyết định để còn tính nũa,hucccc.

Tớ nghĩ là 85% lương thôi hoặc lương với phụ cấp thôi chứ tiền cơm trưa fai được như nhau chứ, có phải tập sự thì sức ăn bằng 85% người chính thức đâu =)) tính ra cũng đc trên dưới 7 củ tập sự, 1 năm như thế cũng coi là tạm được, đủ sống. Hi vọng sau tập sự sẽ nhiều khoản hơn. Làm NN thì xác định ko giàu nhanh được rồi. cố mà tiết kiệm thôi :)

31 mới thôi nhận phúc khảo , là gì đã có giấy báo nhanh vậy :))) mong đc đi làm trước tết may ra còn có vài đồng để ăn tiêu

thì tỉnh nào k có đơn phúc khảo chắc fai có thông báo rùi chứ ???
Ôi năm sau liệu còn cơ hội k đây :-w

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,534
Thành viên mới nhất
crucinadtae888
Back