SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Mình đang rối. Vừa đậu tín dụng agri vừa đậu bên thanh tra SBV ko biết chọn cái nào? có anh chị nào làm rồi ko cho em xin ý kiến với

Mình đang rối. Vừa đậu tín dụng agri vừa đậu bên thanh tra SBV ko biết chọn cái nào? có anh chị nào làm rồi ko cho em xin ý kiến với

Hic.hic. Chia sẻ đi bạn. Mình nghĩ Thanh tra của SBV vẫn hay đấy, cơ hội thăng tiến nhiều.

- - - Updated - - -

Hic.hic. Chia sẻ đi bạn. Mình nghĩ Thanh tra của SBV vẫn hay đấy, cơ hội thăng tiến nhiều.

Lấy 1 nữ bên kế toán thui, còn TCNH thì chỉ lấy nam thui àh. Bộ chứ sao lúc mình nộp hồ sơ họ không nói rõ mình còn biết.hixhix
Bạn ơi mình có hỏi cái anh ở phòng tổ chức nhân sự thì anh ý bảo có lấy nữ, có thể là lấy từ trên cao
xuống, cái đấy phải chờ kết quả của hội đồng trung ương. Cũng chẳng biết thế nào nữa, giờ mình cứ hy
vọng thôi, đến đâu thì đến. Nếu không được thì bọn mình đành ôn thi lại năm sau ở các vụ, các cục vậy vì họ nói luôn là có lấy nữ hay không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên