SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Thi xong ăn chơi xả hơi đi đã, kết quả còn lâu nữa mới có. Các bạn lo gì mà xa thế ;))

hôm nay chi nhánh hà nội có kết quả bạn nào app lên họ cái nhé. mình ở xa không xuống xem được, tk.
các bạn làm bài tốt không

Mình thấy NHNN tổ chức thi cũng bài bản và nghiêm túc đó chứ. Quay cóp và gửi gắm thì ở cuộc thi nào cũng có cả. Đề thi chuyên ngành kế toán kiểm toán không thể nào đỡ nổi.hic

đúng là đề thi chuyên ngành kế toán kiểm toán ko đỡ nổi thật. nhìn đề mà muốn bỏ thi ><

Thiết nghĩ thầy cô chấm điểm sẽ cho những người chép i hệt fao điểm kém thì mới thỏa lòng mong ước những người học hành chân chính... nhìn chép fao là biết vì thường giống đến từng dấu chấm dấu phẩy!
thi cử nản vãi.thấy ngay một bà đem phao ra chép,chép chán chê quay sang hỏi bài,may mà mình ko cho cái dép vào mặt.Giám thị thì nhắc bài cho con bên cạnh,bỏ công ra học được mấy cái bà nhắc thế là hết so tài...nge mấy bạn kể mới thấy phòng mình thế còn đỡ.Chán kinh,mà chi nhánh hà nội quản lý ngoại hối tiêu chuẩn mấy nam thế...

Nhà nc thi cử lấy le thôi mà các bạn, đừng hi vọng nhiều vào bài làm thế nào, người ta chấm điểm đỗ dựa vào những tiêu chuẩn khác ai cũng biết thừa đi rồi, bài thi là cuối cùng :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên