SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

mình vừa lếch thếch đi lên SBV chi nhánh HCM nộp. Thấy mặt là chị ở phòng tổ chức hành chính kêu "ko tuyển nữ". Thế là lếch thếch đi về. Sao trong thông báo lại ko nói chỉ tuyển nam nhỉ??pùn đời
bạn ơi, sao mình coi danh sách ko có HCM mà

có bạn nào nộp hồ sơ chưa thé
?
cho hỏi có bị săm soi nhiều về chiều cao cân nặng không vậy?
trường dân lập và công lập có bị phân biệt không ạ/

Hôm qua đi nộp ở TH, chị nhân viên Hành chính bảo phải đợi Trưởng phòng về để "Xét ngoại hình", mình nghe xong mà ngẩn cả người, may mà chị ấy nhìn xong, đoán mình cao trên 1,6m nên cho nộp hồ sơ, mà thực ra e chỉ cao 1,58m chị ạ:))

Mọi người ơi sao mình ko down được cái danh sách chi nhánh đó nhỉ, lên trang web chính của sbv cũng ko thấy thông báo này, hichic. làm sao ta?

Cho mình hỏi có bạn nào nộp hồ sơ ở NHNN chi nhánh Tỉnh Quảng Trị hok thế, Mình cũng tốt nghiệp dân lập, tính thứ hai tuần sau về nộp :) Có chút ít kinh nghiệp làm việc có đc ưu tiên không nhỉ :> Thấy có 02 chỉ tiêu khó bộ khó nhai quá :D

Vậy là mình học chuyên ngành Kế toán thì ko có cơ hội vào NHNN à :((
Mình chờ tin tuyển dụng của NHNN mãi đấy thế mà giờ lại ôm thất vọng tràn trề thế này :((

các anh chị cho em hỏi môn kiến thức chung và môn nghiệp vụ chuyên ngành là môn như nào ạ, ai nào có tài liệu share em với, em cảm ơn nhiều ạ ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên