SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Tớ chưa biết điểm chính xác, chỉ biết điểm của t thấp, tớ nhờ hỏi để còn biết đường nộp vào chỗ khác nên thông tin từ chi nhánh cũng có thể không chính xác,hoặc do tên tớ vần trên trên nên họ nhập điểm sớm hơn! Sorry đã khiến cả nhà lo lắng, nhưng tớ chắc là chỉ tuần này hoặc tuần sau là sẽ có điểm, cả nhà đừng quá sốt ruột! thật lòng xin lỗi!

uh, hihi, nói thế thôi. k phải xin lỗi gì đâu. Nhưng cũng phải công nhận sốt ruột thật đấy. hic hic

Chán quá, mọi người bàn tán xôn xao mà chưa thấy gì nhỉ, sốt ruột quá cơ
Đợt trước khi thi xong t có hỏi các cô giám thì thì nhanh cũng phải đầu tháng 11 mí có điểm cơ :((

Tớ cũng nghĩ khả năng sang tháng 11 mới có, so với năm ngoái cũng mất hơn một tháng sau khi thi mới có kết quả thì phải.

Chấm xong còn phải đợi Bác Bình ký duyệt nữa. Mà bác Bình đang họp Quốc hội thế này...Ặc ặc.

Tớ chưa biết điểm chính xác, chỉ biết điểm của t thấp, tớ nhờ hỏi để còn biết đường nộp vào chỗ khác nên thông tin từ chi nhánh cũng có thể không chính xác,hoặc do tên tớ vần trên trên nên họ nhập điểm sớm hơn! Sorry đã khiến cả nhà lo lắng, nhưng tớ chắc là chỉ tuần này hoặc tuần sau là sẽ có điểm, cả nhà đừng quá sốt ruột! thật lòng xin lỗi!
đấy nè. sao bạn ấy lại biết điểm luôn nhỉ. lạ thật. chẳng hiểu sao nữa. mà bạn thi chi nhánh nào thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên