SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

cô giáo tớ mới kể là cô được thuê chấm 2 phòng cho NHNN, tình hình là còn lâu nhé, các bác cứ từ từ khoai mới nhừ được :)

Nếu có kết quả thì họ sẽ up lên trang chủ của NHNN trước chứ nhỉ! cho thông tin chính xác hơn tí đi mấy bạn ơi!

Kiểu này không biết thế nào nhỉ. chẳng lẽ lại có một bạn quăng bom à. vào xác nhận lại thông tin cho anh em nhờ tí chư,
Chứ kiểu quảng bom bỏ chạy thế này là không hay đâu

Kiểu này không biết thế nào nhỉ. chẳng lẽ lại có một bạn quăng bom à. vào xác nhận lại thông tin cho anh em nhờ tí chư,
Chứ kiểu quảng bom bỏ chạy thế này là không hay đâu
Tớ chưa biết điểm chính xác, chỉ biết điểm của t thấp, tớ nhờ hỏi để còn biết đường nộp vào chỗ khác nên thông tin từ chi nhánh cũng có thể không chính xác,hoặc do tên tớ vần trên trên nên họ nhập điểm sớm hơn! Sorry đã khiến cả nhà lo lắng, nhưng tớ chắc là chỉ tuần này hoặc tuần sau là sẽ có điểm, cả nhà đừng quá sốt ruột! thật lòng xin lỗi!

Tớ chưa biết điểm chính xác, chỉ biết điểm của t thấp, tớ nhờ hỏi để còn biết đường nộp vào chỗ khác nên thông tin từ chi nhánh cũng có thể không chính xác,hoặc do tên tớ vần trên trên nên họ nhập điểm sớm hơn! Sorry đã khiến cả nhà lo lắng, nhưng tớ chắc là chỉ tuần này hoặc tuần sau là sẽ có điểm, cả nhà đừng quá sốt ruột! thật lòng xin lỗi!

Bạn thi chi nhánh nào thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back