SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

chán quá, huhu, sao mình mãi k thấy họ gọi điện gì, mình nộp hà nội, có bạn nào được chi nhánh HN gọi chưa?

Lang thang sang bên trang SBV tuyển ở cục, đã thấy bác DTCCOM bỏ thi. Thôi bác làm ngoài mua ô tô cho dễ bác ợ:D

T nộp ở chi nhánh Hà Nội cũng chưa thấy thông báo gì,mà vị trí t nộp tuyển có 1 người, trời ơi

cho mình hỏi thông tin chính xác là họ gọi điện đến thông báo với các bạn là lịch thi lùi lại hay là thông báo các bạn đã qua vòng hồ sơ họ mời các bạn ngày 29 ,30 các bạn đến địa điểm hay địa chỉ để thi vậy.mình nộp chi nhánh thanh hóa mà không thấy thông tin gi không biết có qua được vòng hồ sơ không nữa 260k haizzz

hình như ai nộp đc hồ sơ, đóng phí là đợi ngày thi thôi đo bạn, ko xét thêm j nữa đâu, chỗ mình còn chưa thu phí nữa ây,hix

cho mình hỏi thông tin chính xác là họ gọi điện đến thông báo với các bạn là lịch thi lùi lại hay là thông báo các bạn đã qua vòng hồ sơ họ mời các bạn ngày 29 ,30 các bạn đến địa điểm hay địa chỉ để thi vậy.mình nộp chi nhánh thanh hóa mà không thấy thông tin gi không biết có qua được vòng hồ sơ không nữa 260k haizzz
Hehe, tớ cũng nộp TH này bạn,chẳng lẽ mất 260k oan à:(

nếu họ đã nhận hồ sơ của bạn là họ đồng ý rồi, nên các bạn cứ chờ thêm 1 vài hôm nữa, chắc chắn sẽ có thông báo! lịch thì lùi lại là 29, 30/9 này! đừng sốt ruột quá!

Thông báo điều chỉnh lịch thi tuyển công chức loại C vào làm việc tại NHNN chi nhánh tỉnh, thành phố (06/09/2012)

Ngân hàng Nhà nước Việt Nam thông báo kỳ thi tuyển công chức loại C vào làm việc tại NHNN chi nhánh tỉnh, thành phố sẽ được tổ chức vào ngày 29-30/9/2012 (Thứ Bảy và Chủ nhật).

NHNN thông báo để các thí sinh biết, dự thi
link đây nhé http://www.sbv.gov.vn/wps/portal/!u...DAGM3YwP85gNd4OeRn5uqX5CdHeRR7qgIANkB0sQ!/dl3
Tớ vừa vào web của NHNN, thấy cái này

Thông báo điều chỉnh lịch thi tuyển công chức loại C vào làm việc tại NHNN chi nhánh tỉnh, thành phố (06/09/2012)

Ngân hàng Nhà nước Việt Nam thông báo kỳ thi tuyển công chức loại C vào làm việc tại NHNN chi nhánh tỉnh, thành phố sẽ được tổ chức vào ngày 29-30/9/2012 (Thứ Bảy và Chủ nhật).

NHNN thông báo để các thí sinh biết, dự thi
link đây nhé http://www.sbv.gov.vn/wps/portal/!u...DAGM3YwP85gNd4OeRn5uqX5CdHeRR7qgIANkB0sQ!/dl3
Tớ vừa vào web của NHNN, thấy cái này

Không biết là mình thi ở Hà Nội có đổi ngày không nữa ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên