SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

T nop ho so o chi nhanh Hung Yen. Ho vua goi dien thong bao thi vao 29 va 30. Nhung t quen hoi thi o dau va can mang theo nhung gi roi, ca nha ai biet bao giup voi. Thanks nhieu nhieu

mọi người ơi. tren trang chủ ngân hàng nhà nưốc có danh sách thi vòng 2 la sao the. minh k hieu, co ai biết là gì k

T nop ho so o chi nhanh Hung Yen. Ho vua goi dien thong bao thi vao 29 va 30. Nhung t quen hoi thi o dau va can mang theo nhung gi roi, ca nha ai biet bao giup voi. Thanks nhieu nhieu
THi ở cụm Hà Nội đó cậu, mấy nữa ngta sẽ gọi cho mình thông báo đến lấy giấy dự thi hoặc ngta gửi qua bưu điện c ạ. sáng nay t hỏi thì chị gọi điện cho t nói như thế!

o ngân hàng nhà nước đã có xet phỏng vấn ngay 25/8, giờ lại có danh sách vòng 2, đây có phải danh sách tuyển dụng tại chi nhánh hà nội k. có ai biết j về cái này k

hình như ai nộp đc hồ sơ, đóng phí là đợi ngày thi thôi đo bạn, ko xét thêm j nữa đâu, chỗ mình còn chưa thu phí nữa ây,hix
Cùng cảnh ngộ rồi.T cũng vậy chưa thu phí chưa thấy gọi j cả.
Hay là những người thu phí là người ta gọi còn ko thu phí là out nhỉ?

hôm nay tớ nhận được điện thoại thông báo là lịch thi 15,16 đẩy lùi xuống 29,30. Chẳng thấy thông báo thi ở đâu, cũng ko thấy thu phí gì cả

Cùng cảnh ngộ rồi.T cũng vậy chưa thu phí chưa thấy gọi j cả.
Hay là những người thu phí là người ta gọi còn ko thu phí là out nhỉ?
K phải đâu bạn ak. khi nào thi ms nộp tiền naz,mình cũng chưa nộp nhưng vẫn đc gọi đi thi naz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên