SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
chả thấy Nh này động tĩnh gì, Bên NHNN TW đã pv loại hs rồi đang chờ chốt ds thi rồi. chả biết thi hum nào nữa

chưa thấy gì, chắc đợi mấy bạn thi ở cục,vụ xong mới đến chúng ta:D

Hic chưa thấy động tĩnh gì cả, hôm trc mình nộp ở CN Hà Nội, đợt này tuyển nữ có mỗi 2 chỉ tiêu mà lượng hồ sơ thì vô khối, hy vọng mong manh quá! :((

Cả nhà đã có thông báo j` từ phía quý NH chưa :| Mình nộp hồ sơ ở chi nhánh tỉnh Q.Trị, mà h` họ vẫn im bặt, mông lung thế, biết để mà còn tập trung ôn chứ... Tài liệu ôn thì toàn chữ là chữ :)

haiz, nhnn ở hải phòng vừa thông báo cho mình là đổi lịch thi từ ngày 15,16/9 thành ngày 29,30/9, mà thật ra mình còn ko bik lịch thi cũ thông báo lúc nào, thẻ dự thi mình hỏi thì đc 1 câu là bao h có sẽ báo sau. có ai như mình ko vậy ???

haiz, nhnn ở hải phòng vừa thông báo cho mình là đổi lịch thi từ ngày 15,16/9 thành ngày 29,30/9, mà thật ra mình còn ko bik lịch thi cũ thông báo lúc nào, thẻ dự thi mình hỏi thì đc 1 câu là bao h có sẽ báo sau. có ai như mình ko vậy ???
Mình cũng như bạn này, họ bảo bao giờ có thì họ gọi đến lấy! bạn học trường đh gì vậy?

Nói thế thôi chứ cũng chẳng mơ vào được, mình nộp HS cn HN mà vị trí Tin học lấy có 1 người =))
chẳng biết có đi thi không, mất phí
bạn chinhtrinh nói đúng đó. nói chung là DTCCOM ra ngoài làm ih... tội bọn mình cọ xát thêm 1 đối thủ. ha ha... =))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên