SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Chấm xong mà chưa biết bao h công bố thì cũng có khác j đang chấm :|
Ghép fax xong chắc vẫn còn vài "khâu" nữa, phải từ tốn thận trọng.
Thể nào chả phải chỉnh lí điểm vài lần nữa để dành chỗ cho Cocc ;))

Chán thế nhở. kết quả nhanh nhanh tí chứ. bên bộ công thưong nó có kết quả rồi mà sao bên NHNN lâu kinh khủng

Nhiều bạn bảo chấm xong r nhỉ^^
Có lẽ đây là chiến lược marketing mới của bác Bình ^^ :X

yêu cầu để trở thành 1 nhân viên của Ngân hàng nhà nước thực sự mà nói là ... quá là cao
đầu óc phải giỏi
học đại học = giỏi
hoặc cao học bằng khá :))
Không nên mơ mộng
Yêu cầu cao khủng khiếp :p

Lâu có kết quả nhể...cuối tháng 11 rùi mà chưa có!!
Ko bít các bác ấy dự tính thế nào mà bảo cuối tháng 9 công bố và 1/11 nhận nhiệm vụ??
Khâu dự báo của "cơ quan ngang Bộ" hay thật :X
Hay có việc gì bất ngờ đến nỗi ko dự tính đc trước nhể, nghi lắm :D

các bạn nên kiếm việc gì làm tạm thời đi, ko nên chờ đợi phí thời gian lắm, theo nguồn tin mình biết thì phải đến cuối tháng 12 dương lịch mới có kết quả và qua năm mới đi làm nếu trúng tuyển. thông tin từ ngân hàng nhà nước trung ương nha mấy bạn

các bạn nên kiếm việc gì làm tạm thời đi, ko nên chờ đợi phí thời gian lắm, theo nguồn tin mình biết thì phải đến cuối tháng 12 dương lịch mới có kết quả và qua năm mới đi làm nếu trúng tuyển. thông tin từ ngân hàng nhà nước trung ương nha mấy bạn
Ban lay thong tin tu nguoi nao?Vu nao the?

Làm gì cần phải lấy thông tin từ vụ nào. Suy nghĩ đơn giản thôi : vừa mới họp quốc hội + cuối năm rồi, quyết toán nhiều sao mà có thời gian, nên chắc phải sang đầu năm mới thật,

Chấm xong xuôi r nhưng điểm đang nằm ở Vụ TCCB. Còn xếp từ cao xuống thấp, lấy chữ ký của Vụ trưởng, Vụ phó rùi chuyển lên cho bác Bình ký duyệt!!
Dự là cuối tháng 12
P/s: thông tin từ 1 anh làm trong NHNN TƯ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè