SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Vừa hỏi xong, nhanh nhất là cuối tháng 12 nhé, mọi người ko phải sốt ruột đâu
Mình đi làm có khi quên bẵng đi ấy chứ :mad:

Bao giờ mới có kết quả đây, lâu quá bác Bình ơi chỉ đạo kiểu gì thế này@@

theo tớ được nge từ một chị làm trong sbv thì chấm xong hết rồi nhưng mà cái vụ thiếu vốn gì gì đấy nên là chuyển hết sang 1/1/2013 mới giải quyết.Không phải hỏa mù đâu nhé,tớ biêt thì share thế thôi.

theo tớ được nge từ một chị làm trong sbv thì chấm xong hết rồi nhưng mà cái vụ thiếu vốn gì gì đấy nên là chuyển hết sang 1/1/2013 mới giải quyết.Không phải hỏa mù đâu nhé,tớ biêt thì share thế thôi.

Giải quyết tức là sao hả bạn? Là duyệt và thông báo điểm hay là bắt đầu nhận việc :-s

Vậy thì khác gì đánh đố nhau. Nhỡ 1/1/2013 lại có vụ gì giật gân thì lại để đến hết Quý 1/ 2013 công bố à???? Tuyển dụng thì có bộ phận riêng lo (vụ TCCB), giải quyết công việc phát sinh hàng ngày khác của NHNN thì có bộ phận khác lo (chứ có ai bắt các bác vụ, cục khác nhảy vào chấm điểm đâu nhỉ?). Nguyên một bộ máy của 1 cơ quan ngang Bộ mà 3 tháng không chấm nổi 3600 bài thi 4 môn???? Chẳng nhẽ Thống đốc đang bị xoay nhiều quá nên đình trệ tất cả các công việc khác lại.?????????? 900 thí sinh đi thi cũng đều là 900 cử tri. Thất hứa với họ từ 1.11 rồi. Nói chung là nếu cuối tháng này không có điểm thì tớ cũng bye bye luôn. Đậu rớt gì cũng ra ngoài làm. Khiếp thật đấy.

Vậy thì khác gì đánh đố nhau. Nhỡ 1/1/2013 lại có vụ gì giật gân thì lại để đến hết Quý 1/ 2013 công bố à???? Tuyển dụng thì có bộ phận riêng lo (vụ TCCB), giải quyết công việc phát sinh hàng ngày khác của NHNN thì có bộ phận khác lo (chứ có ai bắt các bác vụ, cục khác nhảy vào chấm điểm đâu nhỉ?). Nguyên một bộ máy của 1 cơ quan ngang Bộ mà 3 tháng không chấm nổi 3600 bài thi 4 môn???? Chẳng nhẽ Thống đốc đang bị xoay nhiều quá nên đình trệ tất cả các công việc khác lại.?????????? 900 thí sinh đi thi cũng đều là 900 cử tri. Thất hứa với họ từ 1.11 rồi. Nói chung là nếu cuối tháng này không có điểm thì tớ cũng bye bye luôn. Đậu rớt gì cũng ra ngoài làm. Khiếp thật đấy.

Em vote ra ngoài làm, em nghĩ là bác mà kiếm được việc gì làm cứ làm luôn đi, Chứ chờ mấy bác Nhà nước này lâu lắm, mà kiểu kết quả còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố, đâu phải cứ như ở trường ai chăm học là được học bổng đâu bác. Còn phụ thuộc rất nhiều vào yếu tố may mắn nữa. Em chưa kiếm được việc gì, nên cứ lấy đó chờ đơi và hy vọng vây :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,834
Thành viên mới nhất
mokacasiaol
Back
Bên trên