Mong các bậc tiền bối tư vấn giúp ạ !

E thuc tập vi tri j thê. A thấy co ngươi pho tô giúp là đã nhất rồi. A k nghi đo la lam phiền đâu.
Ma quan trong nữa la kiem dc càng nhiều khách hàng thi càng dc moi ngươi yêu quy :D
Va nếu co điều kiện thi nên co đồng phục như của nv ngân hàng (mặc đồng phục giúp e tư tin hơn trong giao tiếp Vs khách, va khach cung tin tưởng mình hơn)
Dạ em thực tập vị trí tư vấn, còn đồng phục thì e đã sắm giày dép, quần tây áo sơ mi rồi :D. Kiếm KH á, đến các a/c còn lao đao huống chi lính mới như em, nhưng em quyết sẽ tìm được một sư phụ để tầm sư học đạo à :D. Mà thời gian này em cũng hơi rãnh rỗi, định nghiên cứu vài thứ để đi thực tập cho tốt, nhưng vẫn chưa biết nên n/c vấn đề gì :v
Ý em không phải chê photo, mà chỉ là cư xử thế nào thì mấy a/c cảm thấy bị phiền thôi ^^

Dạ em thực tập vị trí tư vấn, còn đồng phục thì e đã sắm giày dép, quần tây áo sơ mi rồi :D. Kiếm KH á, đến các a/c còn lao đao huống chi lính mới như em, nhưng em quyết sẽ tìm được một sư phụ để tầm sư học đạo à :D. Mà thời gian này em cũng hơi rãnh rỗi, định nghiên cứu vài thứ để đi thực tập cho tốt, nhưng vẫn chưa biết nên n/c vấn đề gì :v
Ý em không phải chê photo, mà chỉ là cư xử thế nào thì mấy a/c cảm thấy bị phiền thôi ^^
E thực tập sacombank ah. Cvtv mặc vay em ah :D

Cảm ơn a đã chia sẻ :D và còn gì nữa không a, mong a chia sẻ thêm ạ :D, nhưng cho tại hạ đính chính chính, tại hạ là gái ạ! :v hèn chi cái anh smart banker lại bảo em mời nhậu, hóa ra mọi người tưởng em là boy hehe, nhưng mà nói đến đây cũng thấy buồn ghê, trên fb ấy, em cứ vô chỗ lạ chém gió tào lao một thôi một hồi là giang hồ cứ có một câu " Ủa ukita là gái hả :v "
con gái mời nhậu thì càng được các anh quý mến e ơi :D

Em quan ngại hơi sâu sắc :v Chắc a giận mấy bạn thực tập sinh lắm, mấy bạn ấy phiền lắm hả a :D, a có thể chia sẻ không, ít pữa em biết đường mà né ^^
a chỉ ghét cái thằng cu ngày trước thực tập chỗ a, cứ tự ý lục lọi đồ đạc, hết thứ này tới thứ khác, có cái a đã bảo ko xem đc, cất vào tủ rồi, mà vừa đi trình ký Sếp về đã thấy nó lục tủ lôi ra xem.

a chỉ ghét cái thằng cu ngày trước thực tập chỗ a, cứ tự ý lục lọi đồ đạc, hết thứ này tới thứ khác, có cái a đã bảo ko xem đc, cất vào tủ rồi, mà vừa đi trình ký Sếp về đã thấy nó lục tủ lôi ra xem.
No co tinh thần ham học hỏi trên ca sư mong đợi :D

No co tinh thần ham học hỏi trên ca sư mong đợi :D

E thực tập sacombank ah. Cvtv mặc vay em ah :D
em sắm cả váy lẫn quần luôn :D chịu khó đầu tư, chứ nghe nói Sacombank coi trọng ngoại hình lắm, em thực tập Sacombank Đà Nẵng nhưng chưa phân PGD, chỉ sợ trúng sếp khó, a/c hướng dẫn khó tính thui hehe. Em tưởng tượng ngày đầu tiên thực tập là vào phòng, chào các a/c một lượt rồi cười thiệt thiệt tươi - hết cảnh 1, qua cảnh 2- chắc em vô một xó nào đó ngồi ngó giang hồ làm việc :(

con gái mời nhậu thì càng được các anh quý mến e ơi :D
Đã lên đô đc 3 chai rồi a ơi :D, từ thời sinh viên đã đi nhậu rất rất nhiều, tiếc là vô đó uống coca với phá mồi là chính =))))) sao họ không nhậu cafe ta :v một ngày em uống cả lít cf chắc cũng chả ảnh hưởng gì à :D:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên