HOT Môi trường làm việc tại Hội sở Lienvietpostbank

Mình chuẩn bị làm thẩm định tsbd tại Lienvietpostbank 109 Trần Hưng Đạo, các bạn cho mình hỏi môi trường làm việc và chế độ lương thưởng ra sao ạ. Ở đó con trai trang phục đi làm có bắt buộc gì không hay chỉ cần gọn gàng là được. Cảm ơn các bạn :D:D:D:D

Ơ cứ tưởng là đồng nghiệp :p:p:p:p bên đông á đãi ngộ tốt ko bạn, lương lậu giờ đc bao nhiêu

ae nào vào HO của LPB thì kiến nghị lãnh đạo nên có overview về một cơ quan trung ương có đầy đủ phân khu chức năng nhé (cụ thể là chỗ để xe, lãnh đạo có ô tô thì không nói làm gì, quan trọng hơn là nhân viên - những người trực tiếp góp phần tạo nên giá trị - thì lại thường ko được để ý). Có lẽ đơn vị hành chính của HO ít nhiều đã không làm tròn vai trách nhiệm chức năng của mình !

Các bạn ơi cho mình hỏi mình nộp cv GDV cho ngân hàng Liên Việt trên trang web email phản hồi lại là đã nhận được mà chưa thấy gọi gì như vậy là như thế nào ạ..Cảm ơn các bạn ạ

Các bạn ơi cho mình hỏi mình nộp cv GDV cho ngân hàng Liên Việt trên trang web email phản hồi lại là đã nhận được mà chưa thấy gọi gì như vậy là như thế nào ạ..Cảm ơn các bạn ạ
Thế chắc là chưa đủ tiêu chí sàng lọc hồ sơ c à hoặc là có thể chưa gọi thôi, cố chờ tiếp một thời gian nữa

ae nào vào HO của LPB thì kiến nghị lãnh đạo nên có overview về một cơ quan trung ương có đầy đủ phân khu chức năng nhé (cụ thể là chỗ để xe, lãnh đạo có ô tô thì không nói làm gì, quan trọng hơn là nhân viên - những người trực tiếp góp phần tạo nên giá trị - thì lại thường ko được để ý). Có lẽ đơn vị hành chính của HO ít nhiều đã không làm tròn vai trách nhiệm chức năng của mình !
Chỗ ấy đất chật ng đông mà bạn, trừ những nh lớn thì mấy nh khác ho ở trần hưng đạo cũng phải gửi xe ở ngoài mà

Chỗ ấy đất chật ng đông mà bạn, trừ những nh lớn thì mấy nh khác ho ở trần hưng đạo cũng phải gửi xe ở ngoài mà
Công nhận đất vàng nên ko có chỗ để xe, ko biết vđ này có ai lưu tâm ko nhỉ ??? VN mình vision chỉ thấy to đùng phía trước, phía sau thì xẹp lép :(

Các bạn cho mình hỏi. Giờ giấc làm việc bên hội sở thì mấy h làm và mấy h tan ca nhỉ ???

Các bạn cho mình hỏi. Giờ giấc làm việc bên hội sở thì mấy h làm và mấy h tan ca nhỉ ???
Tuỳ vào phòng nào nữa bạn ạ, nhưng tầm khoảng 6h-7h là về thôi, có 1 số phòng ko liên quan đến giao dịch còn có thể về 5h hơn ấy chứ :";)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,448
Thành viên mới nhất
thienhabetonl
Back
Bên trên