HOT Môi trường làm việc tại Hội sở Lienvietpostbank

Mình chuẩn bị làm thẩm định tsbd tại Lienvietpostbank 109 Trần Hưng Đạo, các bạn cho mình hỏi môi trường làm việc và chế độ lương thưởng ra sao ạ. Ở đó con trai trang phục đi làm có bắt buộc gì không hay chỉ cần gọn gàng là được. Cảm ơn các bạn :D:D:D:D

Bên Liên Việt chỉ yêu cầu mặc đồng phục vào thứ 2 và thứ 5 bạn nhé. Các ngày còn lại ăn mặc tùy ý, nhưng phải lịch sự nhé :)

Mình chuẩn bị làm thẩm định tsbd tại Lienvietpostbank 109 Trần Hưng Đạo, các bạn cho mình hỏi môi trường làm việc và chế độ lương thưởng ra sao ạ. Ở đó con trai trang phục đi làm có bắt buộc gì không hay chỉ cần gọn gàng là được. Cảm ơn các bạn :D:D:D:D
Về ăn mặc: khá thoải mái, trừ thứ 2,5 là phải mặc đồng phục ra thi còn lại thik mặc gì cũng được, miễn là gọn gàng. Môi trường làm việc: khá thoải mái, xong việc thì về, ko trả overtime nếu bạn ở lại thêm giờ. Ăn uống: trưa ăn bếp ăn tập thể theo ca, đồ ăn thì bthuong, gửi xe hơi khó, bạn phải đi 1 đoạn khá xa vì trong hầm full chỗ rồi. Về lương thưởng: năm ngoái lpb thưởng từ 0.8 -> 1.5 tuỳ xếp loại khối ( thưởng trên lương thực nhận, ko phải chức danh). Dịp 30/4,1/5, thành lập ngân hàng tuỳ tình hình mà có hay ko ;),

Khi nào bạn đi làm nhi ;)) mình cũng đang làm HO ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,441
Thành viên mới nhất
Văn Phong97
Back
Bên trên