Mọi người lập nhóm ôn thi AGRIBANK nào?

Ai ở TH điểm danh để chuẩn bị ôn thi nào. Theo thông tin nội bộ thì NHNo sắp có đợt tuyển mới khoảng 7-8/9/2013

Thông tin ở đâu vậy bạn. Mà bạn cho mình hỏi là xét tuyển thì hình thức tham gia như thế nào vậy bạn. Cảm ơn bạn nhiều nhé.
mẹ mình bảo, đã xét thì thôi đừng nghĩ nữa bạn ạ. năm nay có 2 chỗ là con sếp lớn rồi. bạn có muốn làm ng thứ 3 ko?

Hì hì, cũng nhiều người định thi Agribank nhỉ. Cứ bình tĩnh mà nghe ngóng ở các tỉnh.
HN, TP HCM (bao gồm cả chi nhánh, Trụ sở chính, các Trung tâm) đều ko tuyển thêm, ngay cả tuyển bù đắp cũng ko. Agri còn đang có chính sách ưu tiên thuyên chuyển từ HN, TPHCM về các tỉnh. Cán bộ chỉ cần có đơn trình lên là được phê duyệt chuyển luôn, ko cần có xác nhận đồng ý của nơi đi và nơi đến. Trường hợp đặc biệt chuyển công tác từ các tỉnh về HN, TP HCM cần có xác nhận đồng ý của 2 nơi, trình Tổng Giám đốc và Hội đồng thành viên xem xét. Như thế chắc mọi ng cũng hiểu số lượng cán bộ tại 2 địa bàn này thừa nhiều thế nào rồi, những ai ôm giấc mộng thi thố tại 2 địa bàn này thì nên từ bỏ để tập trung vào những mục tiêu khác cho đỡ mất thời gian.
Tại các tỉnh, tùy thuộc vào chỉ tiêu bù đắp (về hưu ko có con cái vào thay thế chẳng hạn) và phụ thuộc vào yêu cầu thực tế tại chi nhánh sẽ được bổ sung tuyển dụng mới theo 2 hình thức: xét tuyển trước, thi tuyển sau. Xét tuyển đủ sẽ ko thi tuyển nữa.
Nói chung Agribank đang tái cơ cấu theo yêu cầu của NHNN nên số lượng tuyển dụng sẽ ko cao, càng ngày càng khó khăn.
Chúc mọi ng may mắn @};-

cho mình hỏi agribank tuyển dụng tập trung có tuyển tất cả các trường không ? hay là giới hạn trường ???
mình đang rất quan tâm cũng muốn ôn lắm . nhưng trường mình là trường đại học kinh tế kỹ thuật công nghiệp . ko biết có được tuyển ko

Hình như trường này chỉ có "Con" cua CB NV Agribank mới được nộp HS thôi

Các bác bảo hà nội và hồ chí minh k tuyển, thế mấy huyện thuộc hn2 có chỉ tiêu k bác??? em mong quá cơ@

Các bác bảo hà nội và hồ chí minh k tuyển, thế mấy huyện thuộc hn2 có chỉ tiêu k bác??? em mong quá cơ@

Mấy huyện thuộc HN2 về hành chính là thuộc Hà Nội, về phân cấp thuộc chi nhánh Hà Tây, thế nên bác tự tìm hiểu xem chi nhánh Hà Tây còn chỉ tiêu nào không. Tuy nhiên, thời điểm này đang chuẩn bị nhận hồ sơ xét tuyển, còn thi tuyển thì cứ ... từ từ. Chi nhánh nào thi tuyển bổ sung trên 10 chỉ tiêu mới thi tập trung.

Mấy huyện thuộc HN2 về hành chính là thuộc Hà Nội, về phân cấp thuộc chi nhánh Hà Tây, thế nên bác tự tìm hiểu xem chi nhánh Hà Tây còn chỉ tiêu nào không. Tuy nhiên, thời điểm này đang chuẩn bị nhận hồ sơ xét tuyển, còn thi tuyển thì cứ ... từ từ. Chi nhánh nào thi tuyển bổ sung trên 10 chỉ tiêu mới thi tập trung.

thế này thì khó quá ạ, thi thì còn hi vọng chứ xét tuyển là em buồn lắm luôn, nghe ngóng tình hình, cơ mà chẳng quen ai cả, hichic

Mấy huyện thuộc HN2 về hành chính là thuộc Hà Nội, về phân cấp thuộc chi nhánh Hà Tây, thế nên bác tự tìm hiểu xem chi nhánh Hà Tây còn chỉ tiêu nào không. Tuy nhiên, thời điểm này đang chuẩn bị nhận hồ sơ xét tuyển, còn thi tuyển thì cứ ... từ từ. Chi nhánh nào thi tuyển bổ sung trên 10 chỉ tiêu mới thi tập trung.[/QUO
Cảm ơn nha. Mình cũng đang ngóng đây

thế này thì khó quá ạ, thi thì còn hi vọng chứ xét tuyển là em buồn lắm luôn, nghe ngóng tình hình, cơ mà chẳng quen ai cả, hichic

Hiện tại đang thực hiện xét tuyển bao gồm:
1,Tuyển thẳng dành cho những bằng xuất sắc các trường: KTQD, Ngoại Thương, HVNH, HVTC, FPT (ngành tin học) - cái này thì rộng rãi
2, Xét tuyển con em trong ngành, chỉ xét tuyển đối với những ai tốt nghiệp trường chính quy, hệ 4 năm, đúng chuyên ngành.
Sau khi xét tuyển mà vẫn còn chỉ tiêu thì sẽ thi tuyển.
Mình thấy các bạn ở Hải Dương toàn tự vào thẳng phòng HC&NS để hỏi trực tiếp việc thi tuyển :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên