Mọi người lập nhóm ôn thi AGRIBANK nào?

Như ở tỉnh mình thì mới thấy có VB về đổi hạt thôi, còn thông tin tuyển dụng bao nhiêu cũng đã có nhưng mới chỉ trong nội bộ, chưa công bố rộng rãi. tháng 9 bắt đầu làm hồ sơ, khám sức khỏe các trường hợp đổi hạt, sau đó mới đến xét tuyể và thi tuyển, mọi người cứ bình tĩnh

Đa có Văn bản nọi bộ năm nay hcm và hà nội không tuyển chỉ điều chuyển nội bộ hai khu vực với nhau thôi. Các tỉnh kKha vẫn tuyển nhưng chỉ tiêu thì chưa biết. Ai ôn ở hcm và hà nội thì nên dừng lại. Đây La một tin Kha bùn

Đa có Văn bản nọi bộ năm nay hcm và hà nội không tuyển chỉ điều chuyển nội bộ hai khu vực với nhau thôi. Các tỉnh kKha vẫn tuyển nhưng chỉ tiêu thì chưa biết. Ai ôn ở hcm và hà nội thì nên dừng lại. Đây La một tin Kha bùn
Ôi! Thông tin chính xác rùi hả bạn? Buồn quá! Vậy là hết hy vọng rùi! :((

Agri Sơn Tây - HN: năm 2013 có 3 chỉ tiêu nhưng xét tuyển chứ không thi nhé. Buồn quá mình định thi thử cho biết.

Agri Sơn Tây - HN: năm 2013 có 3 chỉ tiêu nhưng xét tuyển chứ không thi nhé. Buồn quá mình định thi thử cho biết.
Thông tin ở đâu vậy bạn. Mà bạn cho mình hỏi là xét tuyển thì hình thức tham gia như thế nào vậy bạn. Cảm ơn bạn nhiều nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên